Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ ASUS Xonar Essence STX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ ASUS Xonar Essence STX

ASUS Xonar Essence STX ไม่รองรับ Extreme karaoke
    คือมันใช้งานด้านอื่นๆ ปกติน่ะครับ แต่พอมาใช้กับโปรแกรม extreme karaoke กับไม่มีเสียงซ่ะงั้น
    แต่โปรแกรมนี้ผมก็ใช้กับเครื่องก็มีเสียงน่ะครับ

โปรแกรมก็เหมือนทำงานปกติ
    30-3-2559 18-11-17.jpg

ผมตั้งค่าดังนี้
    30-3-2559 18-22-16.jpg

ตอนนี้ผมมึดแปดด้านแล้วครับ

Comment

สงสัยต้องขายทิ้ง

Comment

เหมือนมันต้องตังค่าเยอะกว่านี้นะ รอท่านอื่นมาตอบครับ เพราะผมก้ไม่เคยใช้

Comment

ลองเซ็ตตรง soundfont ดูดีๆ ครับ

โปรแกรมนี้เล่นกับ onboard หรือต่อ HDMI เข้า AVR ก็ยังใช้ได้เลย

ปกติ ไม่ได้ใช้ แต่เคยมีคนเอามาให้ลง ก็ลองเทสดูเล่นได้ปกติครับ

Comment

Working...
          X