Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหูฟังงบไม่เกิน 2000บ. ใช้ดูหนังเป็นหลัก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำหูฟังงบไม่เกิน 2000บ. ใช้ดูหนังเป็นหลัก

ช่วยแนะนำหูฟังงบไม่เกิน 2000บ. ใช้ดูหนังเป็นหลัก เล่นเกมส์บ้างนิดหน่อยครับ
    ส่วนตัวสนใจตัว Creative' SB-Tactic3D Fury นี้อยู่แต่ไม่รู้ว่า
    ใช้ดีไหมหรือมีตัวอื่นแนะนำช่วยเสนอหน่อยนะครับ

รุ่นนี้ก้ออยุ่คับเงินเหลือไปลงSC

Comment

Superlux Hd668B ลองอ่านรีวิวหรือไปฟังดูครับ คุ้มสุดในงบเท่านี้ อิอิ

Comment

Working...
      X