Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>จัดมาเเล้วจ้า Logitech Z623 ตัวเก่งเสียงเทพ อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>จัดมาเเล้วจ้า Logitech Z623 ตัวเก่งเสียงเทพ อิอิ

หาตั้งนานกว่าจะหาที่ซื้อได้ ถึงราคาจะเเพงไปหน่อยเเต่ ถือว่าคุ้มครับ ไม่ผิดหวัง ต้องขอบใจ user pandapop เเละ ManiacMaew ที่ทำให้ผมรู้ที่ซื้อ อิอิ

ซื้อจากเว็บนี่ครับ สั่งเเล้วจ่ายตัง ยืนยันเสร็จ รอ8วันได้ของ http://thailand.rs-online.com/web/p/...akers/7798789/

โดยส่วนตัว Z632 เสียงเเหลม เสียงกลาง เด่นกว่า ดังกว่า T3
    เบส ก็กระหื่มกว่า เเต่ไม่เเน่นเท่า T3
    T3 เบสเเน่นเเต่ไม่กระหื่มเท่า Z632
    ชนะกันคนละเเต้ม
    เเต่โดยรวม Z632 ชนะ อิอิ
    Attached Files
    Last edited by phajxeemli; 14 Mar 2014, 00:51:13.

เมื่อมายืนข้างๆ creative Gigawork T3

Comment

โห ตู้ซับใหญ่จริงๆ ถ้าพ้นเบิร์นเบสน่าจะโหดกว่า T3 ป่าวครับ

Comment

Originally posted by toolpak View Post
        โห ตู้ซับใหญ่จริงๆ ถ้าพ้นเบิร์นเบสน่าจะโหดกว่า T3 ป่าวครับ
        ผมก็หวังแบบนั้นครับ เห็นฝรั่ง รีวิว เเล้ว เจ๋งสุดๆ

ว่าเเต่ผมก็เบรินไม่เป็นอะ เเค่เปิดเพลงติดต่อ นานๆ วันนี้ก็ได้3วันละครับ

Comment

ใจเย็นๆครับ อีกสัก 10 วันกว่าๆ เสียงดีขึ้นอีกเรื่อยๆครับ ว่าแต่ดอกซับกี่นิ้วครับ 7-8 นิ้ว ผมตามอ่านรีวิวแล้วสับสนครับ

Comment

โอ้ว มันใหญ่มาก!!!

Comment

เห็น Logitech แล้วอยากใด้ Z10 หาไม่ใด้แล้วตอนนี้

Comment

Originally posted by toolpak View Post
                ใจเย็นๆครับ อีกสัก 10 วันกว่าๆ เสียงดีขึ้นอีกเรื่อยๆครับ ว่าแต่ดอกซับกี่นิ้วครับ 7-8 นิ้ว ผมตามอ่านรีวิวแล้วสับสนครับ
                น่าจะ 7 ครับ เเต่ถ้าวัดที่ยางนุ่มๆ มันวัดได้ 6.5คับ

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
                  เห็น Logitech แล้วอยากใด้ Z10 หาไม่ใด้แล้วตอนนี้
                  z10 ดุเจ๋งดีเหมือนกันนะคับ สวยดี

Comment

ของพี่เค้าใหญ่จริงๆ

Comment

รับ T3 ต่อ 2500

ว่าเข้าไปนั่น ถ้าไงหลังเบิร์นก็เอามาบอกเล่าบ้างล่ะกันครับว่าเสียงเป็นไง

ความจริงงบเท่านี้มันมี sony srs-db500 อีกตัวที่เค้าล่ำลือกันว่าเสียงแหล่มมาก ไม่รู้หายไปใหนล่ะ หาซื้อไม่ใด้

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
                        รับ T3 ต่อ 2500

ว่าเข้าไปนั่น ถ้าไงหลังเบิร์นก็เอามาบอกเล่าบ้างล่ะกันครับว่าเสียงเป็นไง

ความจริงงบเท่านี้มันมี sony srs-db500 อีกตัวที่เค้าล่ำลือกันว่าเสียงแหล่มมาก ไม่รู้หายไปใหนล่ะ หาซื้อไม่ใด้
                        ตัวนั้นทีเเรกก็เข้าตาอยู่ครับ เเต่ ดูๆเเล้ว ข้างหน้ามันสวยดีนะครับ เเต่ข้างหลังมันไม่สวยเลย มันสวยไม่หมดอะสวยเเต่หน้า อิอิ

Comment

ว่าเเต่ T3 ผมเพิ่งจะซื้อมายังไม่ถึงเดือนเลยนะครับ ประกันเหลือยาวเลย

Comment

เจ้าตัว sony srs-db500 เห็นมีขายอยู่นะครับ ราคาอยู่ที่ 8990 จากเว็บนี้อะhttp://xn--12cl9b4a8a4e7bxdze.com/in...ting&Itemid=18

Comment

โดนค่าส่งมั้ยครัยเนี้ย หรือส่งฟรี

Comment

Working...
                              X