Announcement

Collapse
No announcement yet.

Computer audiophile ชาว OCZ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by lookchid View Post
    ผมออกแบบเล่นๆ เเล้วส่งไปให้ทางร้าน สติกเกอร์ เค้าบอกทำได้ อีกวันก็ขับรถไปทำเลยฮ่าๆ
    รถคันนี้เตี๊ยมาก กึ่งๆเเนว flush style ถนนในไทย ก็สุดยอด เลยไม่ค่อยได้ขับไปไหน
    ก็เลย ตัดสินใจ ฉะซะเลย ผมว่าจะขับไป มิตติ้ง itasha thailand แบบเงียบๆ สนใจมาดูเล่นกันได้นะครับ
    ที่ cdc เรียบด่วน วันเสาร์ 13 ตุลา งานเริ่ม 1 ทุ่ม เเว๊บๆมาเจอกันได้ครับ ไม่รู้เหมื่อนกันจะมี สายคอสมาหรือเปล่า ฮ่าๆ
    พูดถึงความเตี้ยแล้วคิดถึงรถคันเก่าเจอเนินต้องค่อยหยอด ขับก็ต้องระวัง 4WS ค่าซ่อมมันแพง.........
    ........

เป็นงานเมะเหรอครับท่านลูกชิด??

Comment

• เป็นงานรวมรถ เเนว itasha ครับ มีทั้ง รถยนต์ กับ รถมอเตอร์ไซค์ครับ

นางเเบบข้างรถ บ้านเราเป็นแบบนี้ครับ ฮ่าๆ

Comment

• เอิ่ม............ ถ้าไม่ติดอะไรจะรีบหิ้วกล้องไปเลยครับ

Comment

• Originally posted by lookchid View Post
          ขอนอกเรื่อง นิดหนึ่งครับ
          ตอนนี้ รถผม กลายเป็นเเบบนี้เเล้วครับ ฮ่าๆ

โอ้ว งดงาม

Comment

ขอนอกเรื่อง นิดหนึ่งครับ
            ตอนนี้ รถผม กลายเป็นเเบบนี้เเล้วครับ ฮ่าๆ

ชาร์ล๊อต น่ารัก (แต่ประธานเราน่ารักกว่า)

Comment

• จับชุดมอนิเตอร์เพิ่มอีก2ตัว
              เข้าสู่โหมดไม่อันจะกินอีกรอบ 5555

Audio Technica ATH-E50 ฟังเพลง High Stepper Acoustic Version ลงตัวสุดๆ

Comment

• เพิ่งโดน AT M50 มาเหมือนกันครับ..............

Comment

• ผมเข้าสู่โหมดสงบนิ่งแล้วครับ

ไม่ได้ซื้ออะไรใหม่มาหลายเดือนละ มีแค่ขุดของเก่าออกมาเล่นบ้างแค่นั้น

Comment

• สวยงามครับ

Comment

• วันนี้ผมได้ FiiO Q1 Mark II ขอทดสอบก่อนเดี๋ยวจะรีวิวให้ครับว่า ชิบAKMมันจะพริ้วขนาดไหน เบื้องต้นที่ฟังเครื้องสายพริ้วมาก 555+

Comment

• ชุด2 มาแล้วครับ ถึงกับขายวิญญาณเลยทีเดียว

Comment

• หลายๆ ท่านขยายชุดฟังเพลงกัน สวยๆ ทั้งนั้นเลยครับ

แต่ผมยุบชุดใหญ่... กลับมาฟังชุดเล็ก...

หลง NX-50 เข้าเต็มๆ ใช้ NX-50 + NX-B55 กับ meridian explorer 2 ต่อแยก 2 หัว

เดี่ยวนี้ไม่ค่อยเน้นฟังเพลงจริงๆ จังๆ มากนัก ฟังชิวๆ แล้วครับ NX-B55 ได้แหลม ด้อยเบส แต่ NX-50 ได้เบส ด้อยแหลม แต่พอเปิดพร้อมกันลงตัวพอดีเลย...

เล่นมาเยอะแล้ว พักซักพัก แต่ก็คงสักพักใหญ่ๆ ค่อยกลับมาเล่นชุดหนักๆ อีกรอบนะครับ...

Last edited by lekkiki; 16 Oct 2018, 22:58:31.

Comment

• Originally posted by lekkiki View Post
                            หลายๆ ท่านขยายชุดฟังเพลงกัน สวยๆ ทั้งนั้นเลยครับ

แต่ผมยุบชุดใหญ่... กลับมาฟังชุดเล็ก...

หลง NX-50 เข้าเต็มๆ ใช้ NX-50 + NX-B55 กับ meridian explorer 2 ต่อแยก 2 หัว

เดี่ยวนี้ไม่ค่อยเน้นฟังเพลงจริงๆ จังๆ มากนัก ฟังชิวๆ แล้วครับ NX-B55 ได้แหลม ด้อยเบส แต่ NX-50 ได้เบส ด้อยแหลม แต่พอเปิดพร้อมกันลงตัวพอดีเลย...

เล่นมาเยอะแล้ว พักซักพัก แต่ก็คงสักพักใหญ่ๆ ค่อยกลับมาเล่นชุดหนักๆ อีกรอบนะครับ...

โห

Comment

• อัดมาให้ลองฟังบ้างสิครับท่านศักดิ์.............

Comment

• มีใครใช้อุปกรณ์ acoustic พวก absorber หรือ diffuser ในห้องบ้างครับ

Comment

Working...
                                X