Announcement

Collapse
No announcement yet.

Computer audiophile ชาว OCZ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบคุณครับ ท่าน osxp เย็นนี้กลับไปอัพซ่ะหน่อย

Comment

• อยากได้ usb dac ใช้กับ pc ครับ 5000-10000 แนะนำหน่อย?ครับ เน้นฟังเพลงทั่วไป

Sent from my EVA-L19 using Tapatalk

Comment

• Originally posted by piyabongka View Post
        อยากได้ usb dac ใช้กับ pc ครับ 5000-10000 แนะนำหน่อย?ครับ เน้นฟังเพลงทั่วไป

Sent from my EVA-L19 using Tapatalk
        Topping D50 หาดีๆ 7,000มีขาย

Comment

• ขอถามหน่อยครับ ว่าสายแบบนี้เอามาเสียบกับ
          ช่องทางขวา ขาว แดง แบบนี้ได้รึเปล่า
          ขอบคุณครับ

Comment

• ถ้า RCA ขาวแดง AUX input ด้านซ้ายก็ได้ครับ

แต่ถ้าช่องต่อลำโพงด้านขวา ไม่ได้

Amp รุ่นนี้ ต่อ output เป็นลำโพงได้อย่างเดียวเท่านั้น

Comment

• ขอบคุณครับ

Comment

• ตอนนี้ขาย amp ไปแล้วขอถามต่อครับว่าถ้าซื้อ swan m200 iii สามารถเอามาต่อคอมได้ทันทีเลยรึเปล่าครับ

Comment

• Originally posted by pride16 View Post
                  ตอนนี้ขาย amp ไปแล้วขอถามต่อครับว่าถ้าซื้อ swan m200 iii สามารถเอามาต่อคอมได้ทันทีเลยรึเปล่าครับ
                  ต่อได้อยู่แล้วครับ

Comment

• ขอบคุณอีกทีครับ

Comment

• ขอนอกเรื่อง นิดหนึ่งครับ
                      ตอนนี้ รถผม กลายเป็นเเบบนี้เเล้วครับ ฮ่าๆ

Comment

• สวยดีครับ

ถ้ามีนางแบบด้วย ยิ่งแจ่ม อิอิ

https://www.facebook.com/rezerocospl...type=3&theater

Comment

• สวยมากครับบ ผมชอบโทนสีนี้มากเลย รถดำแม็กทองขอบเงินเนี่ย แม็ทกันดี แถมชาล็อตเต้ 1ea ด้วย :P

Comment

• อุบร๊ะ........ เข้าเส้น

Comment

• สงสัยครับ, พวกสาย HDMI ที่แถมมากับจอเอย ไม่ก็แถมมากับการ์ดจอเอย บางสาย ก็มีอะไรเขียนไว้ AWM หรือ R หรือ สัญญาลักษณ์แปลกๆเอย ไม่ก็สายระดับแพงๆ ผมสงสัยว่า มันมีวิธีดูไหมครับ ว่าสายไหนดีไม่ดี, ไม่แน่ใจว่า HDMI ที่ส่ง Digital มันต้อง 75Ohm เหมือน COAX หรือเปล่า, สัญญาลักษณ์ที่เขียนบนสาย บอกอะไรเราได้ไหมครับ

Comment

• ผมออกแบบเล่นๆ เเล้วส่งไปให้ทางร้าน สติกเกอร์ เค้าบอกทำได้ อีกวันก็ขับรถไปทำเลยฮ่าๆ
                                รถคันนี้เตี๊ยมาก กึ่งๆเเนว flush style ถนนในไทย ก็สุดยอด เลยไม่ค่อยได้ขับไปไหน
                                ก็เลย ตัดสินใจ ฉะซะเลย ผมว่าจะขับไป มิตติ้ง itasha thailand แบบเงียบๆ สนใจมาดูเล่นกันได้นะครับ
                                ที่ cdc เรียบด่วน วันเสาร์ 13 ตุลา งานเริ่ม 1 ทุ่ม เเว๊บๆมาเจอกันได้ครับ ไม่รู้เหมื่อนกันจะมี สายคอสมาหรือเปล่า ฮ่าๆ

Comment

Working...
                                X