Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะนำลำโพงที่เหมาะกับ audigy1 ทีครับ งบ 2000 กว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3200 ครับผม
    เบอร์ผมว่าผมเคยโพสแล้วน้า ไม่เป้นไรงับ เดี่ยว pm ไปหางับ

Comment

• ดูดีมีสกุลจริงๆ
      ดีใจด้วย
      ในที่สุดก็ได้มาไว้ในครอบครอง

Comment

• ดีใจมากเลยครับที่ได้แล้ว
        แต่เสียใจนิดๆครับ หลังจากนี้ ผมคงหาเรื่องมาคุยไม่ได้อะ
        กระทู้นี้ก็หายสาบสูญฮือๆ

Comment

• แง้เด้ง 2

Comment

• พอใจป่ะล่ะเสียง ถูกใจตามที่ต้องการเปล่า กลางกะแหลมเป็นไง

Comment

• สายนั่นคือสายต่อเสาอากาดของ fm ป่ะ ลองเปิดดูยังอ่ะ

Comment

• ชอบครับ ผมก็ว่าดีนะ
                สายที่ว่าไม่น่าใช้อะครับ มันคนละหัวกันเลย เหอะๆ

Comment

• เบิร์นเข้าที่ยังครับ

Comment

• หายไปเลย สงสัยฟังเพลงเพลิน ไม่สนใจกระทู้เลย บ่งบอกได้เลยว่าเสียงเป็นไง ไม่รู้น้องเค้าไปเรียนหรือเปล่า 555 อย่าหักโหมมากน่ะน้องกินข้าวบ้างล่ะ ลำโพงอยุ่กะเราไปอีกนาน ฟังตอนไหนก็ได้ 5555

Comment

• เหอะๆ ผมยังอยู่นะ 55+ เข้ามาดูตลอดอยู่ครับ
                      น่าจะเบรินได้ที่แล้วมั้ง ผมก็ไม่มั่นใจ
                      ที่หายไปเพราะผมไม่รู้จะคุยอะไรแล้วนะครับ เหอะๆ ชวนผมคุยสิครับ (ฮา)

Comment

• Originally posted by Roat View Post
                        ไม่ได้ขายครับพี่ แวะไป1000ทิพเลยไปซื้อให้ครับ จัดประชุมได้แล้วครับ คอแห้งต้องการนํ้าด่วน ทำมัยไม่เอาลายเซ็นใหญ่แบบผมครับ อิอิ

น่าจะไม่ถึงครับ
                        (^-^)...

Comment

• ต้องไปลองฟังบ้างแระ

Comment

Working...
                          X