Announcement

Collapse
No announcement yet.

~"Reviews"~ [ Auzen X-FI Prelude] แบบคร่าว ๆ นะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

digital output อะครับ

Comment

Dolby digital live ผมรู้สึกว่ามันยังทำไม่มีมากๆ คงต้องรอแก้ หรือว่าเป็นเพราะคอมผมไม่รู้นะ ใครเป็นไม่เป็นบอกกันมั้งนะครับ

Comment

มันยังเป็น software เพิ่งออกเมื่อวันที่ 21 นี้เอง สงสัยยังไม่สมบูรณ์ อย่างพวก hardware encoder CMI8788

Comment

เท่าที่อื่นดูจะว่ากันเรื่องฝุ่นมากกว่าเรื่องเสียงเปล่าเนี่ย อิอิ
          ท่าน BC(BattleCruiser) แล้วถ้าผมเอา platinum EX ไปขายหา 2zs มาฟังจะดีไหมอะ หรือเอาสูงก่านี้ดี ลองแยบๆดู อิอิ เผื่อมีเงินค่อยว่ากัน

Comment

battlecruiser ใช้ auzertech ด้วยหรอครับ อ่าาา ทำไมเสียงเดิมๆกันแหล่มมากเปิดCrystalizer แล้วแหล่มยิ่งกว่าเก่าอีกคนอืนเป็นป่าวครับ

Comment

Originally posted by Roat View Post
              ลองเรียบร้อยแล้วครับ พอดีไปกับวังนํ้าเมามาเลยไม่ได้บอก รอเสี่ยตุ้ยเลยครับ น่าจะวันนี้ถ้าเค้าไม่ติดอะไรนะ แต่ผมขอบอกใว้นิดนึงว่าประทับใจกว่า SE-90 ครับ
              ป๋า กลับห้องแล้วยังมานั่งต่ออีกนะ ผมเพิ่งฟื้นเนี่ย นอนทั้งวัน ว่าจะตั้งกะทู้รีวิวซะหน่อย

Comment

Originally posted by camera View Post
                ป๋า กลับห้องแล้วยังมานั่งต่ออีกนะ ผมเพิ่งฟื้นเนี่ย นอนทั้งวัน ว่าจะตั้งกะทู้รีวิวซะหน่อย

จัดไปโลด งวดนี้เล่นถึงลาดกระบังซะตี 5
                ขับรถเร็วเสียดายน้ำมัน อิอิอิอิ

You 'd know how long I love you
                You 'd know I love you still

I will น้อง I will โย่ว โย่ว

Comment

มีขายที่ใหนบ้าง
                  หรือนำเข้าเอง...?

น่าสนอยู่เหมือนกัน ใช้ xtrememusic มาตั้ง2ปีกว่าและ
                  อยากจะ up อยู่เหมือนกัน

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน01010 View Post
                    มีขายที่ใหนบ้าง
                    หรือนำเข้าเอง...?

น่าสนอยู่เหมือนกัน ใช้ xtrememusic มาตั้ง2ปีกว่าและ
                    อยากจะ up อยู่เหมือนกัน
                    ใช่ครับ ผมกับน้องใหม่ รับเข้ามาขายครับ ^_^

Comment

Driver ตัวใหม่ออกอีกแล้วง่ะ ของวันที่28 โหลดมาลองแล้วยังไม่รู้สึกว่ามีอะไรเปลี่ยนแปลง

Comment

รูปหายแล้วครับ ^ ^

Comment

Working...
                        X