Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซ่อมลำโพงคอม ที่ร้านแผงลอยบ้านหม้อ ร้านไหนซ่อมดี ไม่แพง ไม่ฟันหัวแบะ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซ่อมลำโพงคอม ที่ร้านแผงลอยบ้านหม้อ ร้านไหนซ่อมดี ไม่แพง ไม่ฟันหัวแบะ?

แนะนำด้วยครับ ร้านเยะจนปวดหัว บางร้านเห็นเราหิ้วถุงใหญ่ๆ มันยังไม่รู้ว่าเป็นอะไร ก็มาต้อนเราไปซ่อมซะงั้น

แนะนำด้วยครับ

Comment

ถามมา 3 ปีแล้ว ยังไม่ได้ที่ซ่อมเลย

- - - Updated - - -

ใครมีร้านแนะนำไหมครับ
      Last edited by advisor039; 9 Jun 2016, 17:00:17.

Comment

ผมไม่เคยซ่อมเหมือนกันไม่รู้จะแนะนำร้านไหน เห็นซอยที่ขายอะไหล่เยอะๆ ที่ทะลุไป NPE ได้อ่ะครับ

มันจะมีร้านไทยแอมป์เก่าตอนนี้เป็นร้านขายพวกสายลำโพงสายสัญญาณและแจ็คต่างๆ ไขควง อื่นๆอีก ข้างๆร้านเขาจะรับซ่อมลำโพงและขายพวก Crossover Network ลำโพงอ่ะครับ ไม่รู้ซ่อมดีไหม

Comment

ในซอยทิพวารี ตรงข้ามบ้านหม้อพลาซ่า มันจะมีซอกตึกแคบๆ อาจจะเยื้องๆกันหน่อย เดินเข้าไปประมาณ4ห้องแถว มันจะเป็นทางเบี่ยงขวา ร้านอยู่ตรงมุมนั้นแหละ

Comment

หาร้านอะไหล่อยู่เหมือนกัน ตอนนี้สภาพไม่ไหวล่ะ RTi8 อายุ 10 กว่าปี กรวยตรงกลาง กรอบหมดแล้ว

Comment

Working...
            X