Announcement

Collapse
No announcement yet.

Driver X-Fi ไม่ทราบว่าใครมีมั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Driver X-Fi ไม่ทราบว่าใครมีมั้งครับ

คือ....ขอรบกวนท่านที่มี Driver X-Fi ช่วยไล้แผ่น Driver หน่อยได้ไหมครับ ท่านใดสะดวกช่วย PM มาหน่อยน่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าน่ะครับ

ขอบคุณ OCZ ที่มีสังคมดีๆๆแบบนี้ครับ
    Last edited by boyz2mens; 25 Dec 2007, 11:58:48.

ทำไมไม่เอาจากที่เวบ Creative อะครับ ใหม่ๆ ล่าสุดทั้งนั้น ... ในแผ่นมันเก่าแล้ว

sigpic

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=125857

น่าจะใช้กับ XP ได้นะครับ

Comment

Originally posted by kirk View Post
        http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=125857

น่าจะใช้กับ XP ได้นะครับ
        ผมไม่รู้ว่าได้รึป่าวนะครับ เพราะว่าไม่เคยลองครับ...แต่ว่ามันขาดนะครับ DTS เนี่ยแหละไม่มีครับ

ผมมีแผ่นแท้อยู่ ไม่รู้มันก๊อปได้ป่าวครับ....ถ้าได้จะทำให้ครับ....

พอดีทำไม่ค่อยเป็นครับ....

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความช่วยเหลือน่ะครับ

Comment

ของผมใช้ Xp อยู่เลยอ่ะครับ T_T

Comment

Originally posted by P_C_P View Post
              ผมไม่รู้ว่าได้รึป่าวนะครับ เพราะว่าไม่เคยลองครับ...แต่ว่ามันขาดนะครับ DTS เนี่ยแหละไม่มีครับ

ผมมีแผ่นแท้อยู่ ไม่รู้มันก๊อปได้ป่าวครับ....ถ้าได้จะทำให้ครับ....

ถ้าได้หรือไม่ได้ รบกวนท่านช่วย PM มาหน่อยน่ะครับ

Comment

Originally posted by P_C_P View Post

ใช้ NERO COPY ได้เลยครับ ถ้าไม่ได้จริงๆนะก็ Alcohol 120%

หรือว่านะ Copy เป็น Image แล้วก็ใช้ WinRar แบ่งไฟล์เอา แล้วก็ไปโพสตามเว็บฝากไฟล์ดูอ่ะครับ

Comment

Originally posted by kirk View Post
                  ใช้ NERO COPY ได้เลยครับ ถ้าไม่ได้จริงๆนะก็ Alcohol 120%

หรือว่านะ Copy เป็น Image แล้วก็ใช้ WinRar แบ่งไฟล์เอา แล้วก็ไปโพสตามเว็บฝากไฟล์ดูอ่ะครับ
                  ขอคุณท่าน Kirk มากๆครับ

Comment

ถ้าผมไปโหลดตัวนี้มา เสียงจะออกไหมครับ และมีตัวปรับค่าต่างๆๆ ไหมครับ http://asia.creative.com/support/dow...pe=0&x=23&y=14

Comment

ผลลองไปโหลดมาแล้ว แต่ไม่มีตัวปรับเสียงเบส thx เลย T_T ท่านใดสะดวกช่วยไล้ให้หน่อยน่ะครับเด๋วผมไปเอาถึงที่เลย <กทม.> น่ะครับ

Comment

Entertainment Mode มีที่โหลดไหมอ่าครับ - -"

Comment

ดันๆ

Comment

เหมือนของ vista จะไม่มีัอ่ะครับ
                            ของ xp เหมือนจะมีในแผ่นที่แถมมาตอนซื้อ

Comment

Originally posted by boyz2mens View Post
                              ดันๆ
                              ของท่านใช้ X-fi ตัวไหนครับ ถ้า OEM ลงOptionบางอย่างจากแผ่นของCreativeไม่ได้นะครับ VISTAไม่รู้ว่าได้รึปล่าวไม่เคยลอง

Comment

Working...
                              X