Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ3000เองอ่ะครับ อยากได้5.1ซักตัวหรือไม่ก็2.1ก็ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ3000เองอ่ะครับ อยากได้5.1ซักตัวหรือไม่ก็2.1ก็ได้ครับ

ช่วยแนะนำผมหน่อยไม่มีความรู้เรื่องลำโพงเลยครับ

ซาวด์การ์ด ต้องยี่ห้อไหนอ่ะครับถึงจะดี

เห็นนาย Natchan จะขาย Altec 4100
    ฟมว่าใช้ได้นะ เห็นจะขาย 2 พันกว่าๆ เอง

Comment

ทำไม ไม่ดู soken ล่ะ 5.1 channel เสียงกระหึ่มดี 2490 เอง ผมใช้ดูหนังอยู่

Comment

ถึงคุณพจน์ครับ ผมจะติดต่อคุณNatchan ได้ไงครับ

เอาเป็นว่าถ้าคุณNatchan ได้เปิดดูช่วยบอกรายละเอียดทีได้ไหมครับ
        ขอบคุณครับ

Comment

ขอบคุณ คุณpolkproject ด้วยครับว่าแต่พอจะมีรายละเอียดตัวที่คุณpolkproject แนะนำไหมครับ

Comment

เงียบเป็นเป่าสากจ้า ใครก็ได้แนะนำผมทรี้~~~~~

Comment

ช่วยดันครับ ร่วมอุดมการณ์ เพราะกะลังจะซื้อเหมือนกัน

Comment

EACAN A-200 5.1 ผมไปฟังเสียงมาก็ ok นะแต่ร้านที่ผมไปดูที่ pantip 4 พันกว่าอ่ะคงเกินงบ

Comment

Originally posted by oohlunla View Post
                  EACAN A-200 5.1 ผมไปฟังเสียงมาก็ ok นะแต่ร้านที่ผมไปดูที่ pantip 4 พันกว่าอ่ะคงเกินงบ
                  ที่เซียร์ถูกกว่าครับ 3800 ได้มั้ง

Comment

Originally posted by พจน์ View Post
                    เห็นนาย Natchan จะขาย Altec 4100
                    ฟมว่าใช้ได้นะ เห็นจะขาย 2 พันกว่าๆ เอง
                    เพิ่งรู้นะเนี่ยว่าท่านนัทใช้ Altec 4100 แหม... ซุ่มจังนะ
                    มีไว้เล่นหลายชุดเลยนะท่าน ไม่ยอมบอกกันเลย

Comment

Originally posted by tar View Post
                      เพิ่งรู้นะเนี่ยว่าท่านนัทใช้ Altec 4100 แหม... ซุ่มจังนะ
                      มีไว้เล่นหลายชุดเลยนะท่าน ไม่ยอมบอกกันเลย
                      ไว้ที่ทำงานอ่ะครับ
                      altec เบสดีอ่ะ ผมชอบ

เดี๋ยว คงขาย แหละ แบบว่ากลัว น้อยหน้า คนบางคนอ่ะ

แล้วปีหน้า ค่อย ซุ่มใหม่ ^^
                      Last edited by natchan; 17 Dec 2007, 19:54:13.

Comment

soken รุ่น dav 608

ตัวนี้เป็นไงคับ ผมก็กำลังจะซื้ออยู่ 3990 บาท 5.1
                        Attached Files

Comment

สนใจตัวนี้มั๊ยครับ vs 3151 เป็น 5.1ครับ
                          มาลองสินค้าด้วยตัวเองได้ สุขุมวิท71
                          ปล. เบื่อๆละ อยากหาของเล่นชิ้นใหม่
                          Attached Files
                          Last edited by ooXYZoo; 22 Dec 2007, 05:26:01.

Comment

ลองฟัง x3/2.1 ฤยังครับ แหะๆ

Comment

Originally posted by ooXYZoo View Post
                              สนใจตัวนี้มั๊ยครับ vs 3151 เป็น 5.1ครับ
                              มาลองสินค้าด้วยตัวเองได้ สุขุมวิท71
                              ปล. เบื่อๆละ อยากหาของเล่นชิ้นใหม่

ราคาเท่าไหร่อ่ะท่าน

Comment

Working...
                              X