Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bose ประกัน ศูนย์ อัศวโสภณ กี่ปีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Bose ประกัน ศูนย์ อัศวโสภณ กี่ปีครับ

พอดีโทรไปถามร้านขาย Bose ที่ เซ็นทรัล เค้าบอกมาว่า 5 ปี จริงหรือเปล่าครับ

หรือพนักงานเค้ามั่ว ปกติเห็นในเว็บ 1 ปี หนะครับ

พอดีจะซื้อ Bose C20 ที่นั่น ราคา 12,900 บาท ประกัน 5 ปีว่างั้น ผมเลยงง

ปล. ไม่มีเจตนาใดๆที่ไม่ดีต่อท่านพ่อค้าของเราชาว OCZ ทั้งสิ้นครับผม

ขอบคุณครับ
    Last edited by masterone; 11 Jan 2012, 18:23:45.

ดอกลำโพงหรือเปล่่าครับที่ประกัน 5 ปี

Comment

Originally posted by MegaZawa View Post
      ดอกลำโพงหรือเปล่่าครับที่ประกัน 5 ปี
      ผมก็เข้าใจว่างั้นคับพี่ แต่นี่พนักงานบอก (ทุกอย่างเลยคับ 5 ปี) ว่างั้น มันมั่วหรือเปล่าว้า 55+

Comment

โอ้วว เป็นอย่างงั้นก็แจ่มเลยยย ผมกูดูๆ Com20 กะ Com5 อยู่อะครับ

Comment

ดอกลำโพง 5 ปีครับ ที่เหลือ 1 ปีตามนั้นครับ

ส่วนใหญ่จะเสียก็จะเป็นภาคจ่ายไฟนี่ละครับ เพราะไฟบ้านเราตก ไรงี้ครับ

แต่ อัศวโสภณจะมีการเก็บค่าใช้จ่ายเรื่องค่าเปิดเครื่องทุกครั้งนะครับ แบบ service charge ครับ

ลองๆดูครับ ประกันดอก 5 ปีก็ดีแล้วครับแต่ดอกมันอยู่ได้เป็น 10 ปีเลยครับส่วนใหญ่

ส่วนที่จะไปก่อนมักจะเป็นตัวจ่ายไฟ หรือ amp ในตัวลำโพงครับ ดังนันลองดูก็ได้จ้า

Comment

Working...
          X