Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 20k แนะนำ in the Box ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 20k แนะนำ in the Box ให้ทีครับ

ผมไปเล็งๆไว้ มี

ONKYO รุ่น HT-S5405
    กะ
    DENON รุ่น DHT-1312XP

ราคาเท่ากันที่ 18900 ใครพอแนะนำได้บ้างครับ เน้นไว้ ดูหนัง 40 ฟังเพลง 60

อยากรู้ด้วยคนครับ

Comment

ใช้ onkyo 5405 อยู่ เสียงก็ใช้ได้ ส่วน denon ไม่เคยฟัง

Comment

ดูท้ายแล้ว denon อัพเกรดสายลำโพง สายสัญญาณ สายไฟ ได้เยอะกว่า
        วัสดุของ avr denon ดูดีกว่า

ส่วนลำโพงแถมของทั้ง onkyo และ denon ดูไม่ค่อยต่างกันเท่าไหร่ =_="

ถ้าราคาเท่ากันผมคงเอา denon

Comment

Originally posted by seven27 View Post
          อยากรู้ด้วยคนครับ
          ^^

Originally posted by independent131 View Post
          ใช้ onkyo 5405 อยู่ เสียงก็ใช้ได้ ส่วน denon ไม่เคยฟัง
          คืออยากทราบแนวทางคับ เผื่ออัพเกรดลำโพงในอนาคต

Originally posted by JO View Post
          ดูท้ายแล้ว denon อัพเกรดสายลำโพง สายสัญญาณ สายไฟ ได้เยอะกว่า
          วัสดุของ avr denon ดูดีกว่า

ส่วนลำโพงแถมของทั้ง onkyo และ denon ดูไม่ค่อยต่างกันเท่าไหร่ =_="

ถ้าราคาเท่ากันผมคงเอา denon
          ช่องต่อด้านหลัง Denon เน้นไปทาง HDMI และน้อยกว่า ONKYO ไม่รู้ว่าจะได้ต่อหลายครบหรือป่าว (ในใจคิดว่ามีเยอะดีกว่ามีน้อย) เลยอยากทราบว่าจำเป็นหรือป่าวครับ

Comment

Denon ด้วยอีกคน

Comment

เข้ามา Denon ด้วยคนครับ
              แต่ราคานี้น่าจะได้ AVR1612 เลยนะ

Comment

Working...
              X