Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก sound card ให้เหมาะกับ ลำโพง SBS2.1 350 ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผม ออนบอร์ด คู่กะ 350 พอใจล่ะ เปิดบ้านแทบพัง

แต่เปิดดังมากๆ ไม่ด๊าย เดี๋ยวลำโพงแตก

Comment

SB Live 5.1 อีกเสียงคับ

Comment

ผมว่าเปลี่ยนซาว์การ์ดก็ทำไห้แสงดีแบบสังเกตได้ไนระดับนึงเลยนะครับ ถึงจะลำโพงกากๆแค่ไหนก็เหอะ2ชาแนลธรรมดายังฟังรู้เลย ยิ่งลำโพงดีเท่าไหร่ รายละเอียดเสียงที่มากขึ้นก็จะยิ่งเด่นชัดครับ มีตังค่อยๆอัฟไป ไจเย็นๆ
        (ไช้ลำโพงตัวนี้ ลองหาsaagตัวสีขาวๆ มาต่อเป็นลำโพงคู่หน้าเพิ่มเป็น4ชาแนลดูครับ เสียงที่ได้น่าพอไจอย่างยิ่ง เพราะsaagเสียงมันจะแหลมๆ ลองฟังดูอาจจะได้ไจ แต่ถ้ามันแยกกันอยู่เสียงไม่ค่อยเท่าไหร่)

Comment

Working...
        X