Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-Fi Titanium Pro + KAVE คุ้มมั้ยถ้าจะจ่ายซักหมื่น มาเล่นเกมส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ฟังชมพูแล้วคนดูตัวกระตุกงึกๆ

Comment

Originally posted by bobbangtor View Post
      ไว้อาลัย 1 นาที -..-
      ปล.ลืมไปของท่านมี backplate ด้วย o_O
      ถ้าการ์ดมี backplate ไม่สามารถใส่ Sound card ด้านบน ได้หรอครับ ของผม (580 DC II)
      กำลังจะหา Xonar D2X มาใส่เลย
      รอฟังความคิดเห็นครับ (งานงอก!!)

Comment

ที่ร้านมีมาอีกตัวแล้วเอามั้ยท่านใส่2ตัวเลย

Comment

Originally posted by greenreal View Post
          ที่ร้านมีมาอีกตัวแล้วเอามั้ยท่านใส่2ตัวเลย

ร้านท่านมีซาวน์การ์ดasusมั้ย

Comment

มีครับพี่น้อง ^ ^

Comment

เพิ่งจัดมาเมื่อวานนี้ครับแบบมีฟร้อนพาแนลให้(ตอนแรกกะจะเอาแค่การ์ดอย่างเดียวนะ T_T) เอามาใช้คู่กะ Essence ST นี่แนวเสียงต่างกันชัดเจนเลย ^^" เลยต้องเล่นสลับๆกันหน่อย, ฟังเพลง ใช้ asus ดูหนังเล่นเกมใช้ x-fi

Comment

Working...
              X