Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] ลำโพงเก่าๆ เก๋าๆ รหัส BA790

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สองมือขึ้นพนม กล่าวคำ "ขอบคุณครับ"

Comment

เจ้า BA790 ของผมมันกำลังจะกลายพันธุ์ ครับ Coming Zoon...

Comment

เข้ามาอ่านรี วิว แล้วเพลินดีครับ

ขอบคุณสำหรับรีวิว ดีๆคับ (ถ้าเปนไปได้ มีเงินพร้อม จังหวะโชคดี ก็จะจับมาเป็นเจ้าของครับ)

Comment

ตัวนี้ส่วนนึงมันออกแบบมาจำกัดในการฟังด้วยครับ ถ้าฟังในระยะสั้นๆห้องเล็กๆ มันทำได้ดีทีเดียวครับ

Comment

อ้ากกกก เป็นอีกตัวที่อยากเก็บสะสมไว้ครับ แต่หาไม่ได้ซักที T^T

ยังไงก็ขอบคุณครับ รอติดตามรีวิวฉบับหน้านะครับเป็นกำลังให้

ปล.ผมเพิ่งได้ AIWA 2.1 TS-CD20 สภาพสงครามโลกมาแต่ยังใช้งานได้ดีอยู่ อยากรีวิวแต่หูตะกั่ว T T

Comment

Working...
            X