Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไอกลมๆนี่มันเอาไว้ทำไรครับ - -*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by poh1998 View Post
    ผมไม่บอกดีกว่า กระป๋องมากครับ -*-
    ไม่มีตังซื้อใหม่
    บอกมาเถอะครับ ไม่ว่ากัน เพราะผมก็เคยใช้อย่างนั้นครับ

ไม่ต้องอายๆ

Comment

ยังเด็กยังเล็กอยู่ใช้กันขำๆไปก่อน
      สมัยผมเด็กๆอยากได้ Boston BA635 มาก เงินพอมี แต่ไม่ซื้อเก็บไว้
      ตอนนี้ทำงานเป็นเรื่องเป็นราวแล้ว บางทียังรู้สึกว่าลงทุนกับชุดเสียงมากไปอยู่เลย

Comment

ผมเคยเจอน้อง poh1998 แน่ๆแต่จำไม่ได้ว่างานอะไร
        (พี่เป็นคนมิกซ์เสียง) ล่าสุดได้ไปงานเทศกาลดนตรี ที่ ถนน ศรีนครินทร์ หรือเปล่าครับ
        ชื่อสถานที่ พรีเมียร์เพลส แต่อาจจะเป็นคนละคน พี่ก็ยุ่งๆ อ่ะนะ

Comment

Originally posted by fenderfree View Post
          ผมเคยเจอน้อง poh1998 แน่ๆแต่จำไม่ได้ว่างานอะไร
          (พี่เป็นคนมิกซ์เสียง) ล่าสุดได้ไปงานเทศกาลดนตรี ที่ ถนน ศรีนครินทร์ หรือเปล่าครับ
          ชื่อสถานที่ พรีเมียร์เพลส แต่อาจจะเป็นคนละคน พี่ก็ยุ่งๆ อ่ะนะ
          รู้สึกจะไม่ได้ไปนะครับ งานนีั้ ชื่องานอะไรครับ??

Comment

แฮ่ะๆพี่ก็จำชื่องานไม่ได้ ลองบอกงานที่ไปดูสิเผื่อจะจำได้ พี่จำได้ว่าน้องจะมากับ คุณพ่อใช่มั้ย
            แล้วคุณพ่อก็จะมาบอกคนคุมเครื่องเสียง ว่าเอา เอฟเฟ็คอะไรบ้าง และบอกเรื่อง backing track ใช่ป่าว
            (พี่อาจจะจำผิดคนก็ได้)

Comment

Originally posted by fenderfree View Post
              แฮ่ะๆพี่ก็จำชื่องานไม่ได้ ลองบอกงานที่ไปดูสิเผื่อจะจำได้ พี่จำได้ว่าน้องจะมากับ คุณพ่อใช่มั้ย
              แล้วคุณพ่อก็จะมาบอกคนคุมเครื่องเสียง ว่าเอา เอฟเฟ็คอะไรบ้าง และบอกเรื่อง backing track ใช่ป่าว
              (พี่อาจจะจำผิดคนก็ได้)
              ใช้เลย 555 จำได้ละครับ
              ใช้งานของโรงเรียนดนตรีป่าวครับ
              ชื่อโรงเรียนไรซักอย่าง

ช่วงนี้งานเยอะมากๆ ไม่มีหยุด เลยจำอะไรไม่ได้ -*-
              งานนั้นผมเป่าห่วยมาก
              Last edited by poh1998; 28 Mar 2011, 15:13:34.

Comment

แหะๆ ไม่ทันละ ตอบกันหมดแล้ว

Comment

ช่ายแล้ว พรีเมียร์เพลสมิวสิคสคูล พี่ก็วุ่นมากๆ ก็เค้าโชว์เป็นสิบๆเลยวันนึง เตรียมคิวซะหัวปั่นเลย

Comment

ช่ายแล้ว พรีเมียร์เพลสมิวสิคสคูล พี่ก็วุ่นมากๆ ก็เค้าโชว์เป็นสิบๆเลยวันนึง เตรียมคิวซะหัวปั่นเลย
                    พี่ใส่เสื้อเทาใช่ไหมครับ

Comment

เอาล่ะ คุยถูกคอ เจอญาติ 5555

อิเล็กทรอนิกส์ ครับ ไม่ใช่อิเร็คโทนิก -*-

Comment

Originally posted by xexalskyline View Post
                        เอาล่ะ คุยถูกคอ เจอญาติ 5555

อิเล็กทรอนิกส์ ครับ ไม่ใช่อิเร็คโทนิก -*-
                        ผมตระเวนเล่นงานเยอะน่ะครับ ^^

Comment

ช่ายแล้วครับ ตอนนั้นกะลังหงุดหงิดลูกค้านิดหน่อย จำได้ไม๊ตอนที่น้องบอกว่า เอารีเวอร์บ
                          พี่เลยถามว่าเอารีเวอร์บแบบไหน เพราะมันมีเยอะมาก จริงๆพี่ก็ใส่เอฟเฟ็คอยู่แล้วล่ะ แต่ถ้านักดนตรี
                          ร้องขอพี่จะถามว่าเอารีเวอร์บแบบไหน จะได้ถูกใจเค้า ^^

Comment

ช่ายแล้วครับ ตอนนั้นกะลังหงุดหงิดลูกค้านิดหน่อย จำได้ไม๊ตอนที่น้องบอกว่า เอารีเวอร์บ
                            พี่เลยถามว่าเอารีเวอร์บแบบไหน เพราะมันมีเยอะมาก จริงๆพี่ก็ใส่เอฟเฟ็คอยู่แล้วล่ะ แต่ถ้านักดนตรี
                            ร้องขอพี่จะถามว่าเอารีเวอร์บแบบไหน จะได้ถูกใจเค้า ^^
                            นั่นไงถูกคนแล้ว ก็งง เห็นพี่อารมณ์เสียใส่ผมกับพ่อเอาเฉยๆ - -*
                            พ่อผมเลยอารมเสียด้วยเดินดิ่งออกมาเลย -*-

Comment

น้อง Poh กับพี่คนนั้นเจอกันได้ไงเนี่ย ^ ^

Comment

Originally posted by kroeksit View Post
                                น้อง Poh กับพี่คนนั้นเจอกันได้ไงเนี่ย ^ ^
                                พรหมลิขิตมั้ง 555

Comment

Working...
                                X