Announcement

Collapse
No announcement yet.

foobar 1.1.2 แตกไฟล์เสร็จใช้ได้เลย แหล่ม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

1.1.6 ก็มาอีกเยอะแยะ - -a

Comment

1.1.6 ผู้ใด๋ลองแล้ว มาบอกด้วยนะครับ ว่าเสียงต่างจาก 1.1.5 อย่างไร

Comment

ขอบคุณครับ ธีมสวยๆ ทั้งนั้น แต่ยังชอบทีม dark one เหมือนเดิมครับ คงเพราะคุนๆ แล้วด้วยครับ
        ลงเสร็จมาเห็นข่าวอัพเกรด 1.1.6 อีก 555 ลองเลยๆ ผมอัพเกรดลงในแพ็ค foobar2000 Complex Ideas เลยครับ

Originally posted by kroeksit View Post
        1.1.6 ผู้ใด๋ลองแล้ว มาบอกด้วยนะครับ ว่าเสียงต่างจาก 1.1.5 อย่างไร
        1.6 ประกายเสียงมาเลยครับ เน้นรายละเอียดเสียง เบส Deep ลึกลงไปได้อีกนิดครับ แต่ที่ได้ยินชัดก็ประกายเสียงครับรายละเอียดชิ้นดนตรีที่ให้เสียงสูงครับ มาแบบได้รายละเอียดแยกได้ครับ เวทีดูกว้างขึ้นนะครับ อันนี้ลองฟังเทียบกับหูฟังนะครับ V-Moda Crossfade LP สรุปชอบครับ

Comment

Originally posted by spcom.info View Post
          ขอบคุณครับ ธีมสวยๆ ทั้งนั้น แต่ยังชอบทีม dark one เหมือนเดิมครับ คงเพราะคุนๆ แล้วด้วยครับ
          ลงเสร็จมาเห็นข่าวอัพเกรด 1.1.6 อีก 555 ลองเลยๆ ผมอัพเกรดลงในแพ็ค foobar2000 Complex Ideas เลยครับ

1.6 ประกายเสียงมาเลยครับ เน้นรายละเอียดเสียง เบส Deep ลึกลงไปได้อีกนิดครับ แต่ที่ได้ยินชัดก็ประกายเสียงครับรายละเอียดชิ้นดนตรีที่ให้เสียงสูงครับ มาแบบได้รายละเอียดแยกได้ครับ เวทีดูกว้างขึ้นนะครับ อันนี้ลองฟังเทียบกับหูฟังนะครับ V-Moda Crossfade LP สรุปชอบครับ
          เอ้อ ใช่เลยครับ ไม่น่าละ ฟังเพลงที่ฟังประจำแล้วตกใจนิดหน่อยว่า เฮ้ย!!! ปกติมันไม่มีเสียงนี้นี่หว่า

ตอนแรกก็คิดไปเอง มันมีเสียงเครื่องเขย่าเพิ่มเข้ามาด้วย(แต่ดังขึ้นจากเดิมก็เลยตกใจ)

Comment

สุดยอมครับ Plugin เสียงครบ ดีมาก +10 เลย

Comment

Originally posted by nasn1916 View Post
              ASIO ต้องลงเองใช่ไหมครับ
              ผมไม่ได้ทำอะไรมันเลยนะครับ อิอิ แค่SET ASIO ในโปรแกรมก็ใช้ได้แล้ว

Comment

Originally posted by spcom.info View Post

ไม่กล้าลอง กลัวPlaylistเน่า อิอิกำ^^"

Comment

ผมยังใช้ตัว 0.9.6.9 อยู่เลย ขี้เกียจเปลี่ยน

Comment

Working...
                  X