Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sonic Gear จะมีในงานคอมมาร์ตหรึอป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เคยเห็นครั้งก่อน ๆ soundbox7 ที่เป็นตัวแทนเค้าไปจัดบูธอยู่ครับ ลองสอบถามดูได้ครับ

http://www.soundbox7.net/

Comment

ผมอ่านดูแล้ว ก็ไม่เห็นเท่าไรเลย

Comment

Originally posted by xodiax View Post
        เคยเห็นครั้งก่อน ๆ soundbox7 ที่เป็นตัวแทนเค้าไปจัดบูธอยู่ครับ ลองสอบถามดูได้ครับ

http://www.soundbox7.net/
        เค้าเป็นตัวแทนนำเข้ารึเปล่าครับ
        ถ้าผมจำไม่ผิดนะ

Comment

โชคดีที่ผมซื้อลำโพงจากร้าน S&P ได้โดยไม่เจอปัญหาน่ากวนใจครับ แต่ก็เป็นกรณีศึกษาที่ดีมากอันนึง

Originally posted by Lekjang View Post
          ผมอ่านดูแล้ว ก็ไม่เห็นเท่าไรเลย
          สมัครมาเพื่อการนี้โดยเฉพาะหรือเปล่าครับ?

Comment

Originally posted by Puripong View Post
            โชคดีที่ผมซื้อลำโพงจากร้าน S&P ได้โดยไม่เจอปัญหาน่ากวนใจครับ แต่ก็เป็นกรณีศึกษาที่ดีมากอันนึง

สมัครมาเพื่อการนี้โดยเฉพาะหรือเปล่าครับ?
            คนเราพอใครไม่เห็นด้วยกับเรา...ก้อต้องเป็นพวกคนอื่นเหรอ

เมืองไทยถึงได้แย่แบบนี้ไง...ผมก้ออยู่ ตจว.โลกทัศน์แคบ

แต่ไม่เห็ต้องฆ่ากันให้ตายเลยนี่นา....คุณ Puripong คิดได้ไงเนี่ยะ

จิตใจคับแคบ...ผมอยู่ ตจว.ครับ ไมได้เป็นลูกไล่ใคร

แค่ไม่ได้ตามกระแสเท่านั้นเอง..เฮ้อ..เซ็ง

Comment

Originally posted by Lekjang View Post
              คนเราพอใครไม่เห็นด้วยกับเรา...ก้อต้องเป็นพวกคนอื่นเหรอ

เมืองไทยถึงได้แย่แบบนี้ไง...ผมก้ออยู่ ตจว.โลกทัศน์แคบ

แต่ไม่เห็ต้องฆ่ากันให้ตายเลยนี่นา....คุณ Puripong คิดได้ไงเนี่ยะ

จิตใจคับแคบ...ผมอยู่ ตจว.ครับ ไมได้เป็นลูกไล่ใคร

แค่ไม่ได้ตามกระแสเท่านั้นเอง..เฮ้อ..เซ็ง
              ขอโทษด้วยครับถ้าเข้าใจผิด

Comment

สงสัย เราจะโชคดี : )
                เรื่องแบบนี้ต้องพูดกันดีดีครับ
                เดี๋ยวอะไรๆก็ดีเอง

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
                  คิดเหมือนผมเลย นึกว่าคนที่เล่นบอร์ดประจำจะได้อ่านกระทู้แล้ว

สำหรับใครที่ยังไม่อ่าน ลองอ่านกันดูครับ
                  http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/1194518
                  ไม่ได้มีเจตนาจะดิสเครดิตร้านนี้ใดๆครับ
                  เพียงแต่อยากให้ช่วยกันเป็นหูเป็นตา ถ้ามีปัญหาอีกอาจมีคนรับเคราะห์อีก
                  ทั้งๆที่ไม่จำเป็นเลยซักนิด
                  ใครรับเคราะห์อะไรเหรอครับ

เท่าที่ผมอ่านได้ใจความว่า

เรื่องแรกทางร้านโฆษณาเรื่องประกันเกินจริงใช่มั้ยครับ

บอกว่าร้านได้ประกัน2ปีเจ้าเดียว

เรื่องที่สอง ให้ข้อมูลคุณสมบัติสินค้าผิดไปจากความเป็นจริง

ผมได้ใจความเท่านี้ละครับ แล้วใครซวยหรือรับเคราะห์จากเรื่องนี้เหรอครับท่าน

คือผมไม่รู้จริงๆถ้าพิมพ์ไรผิดไปข้ออภัยไว้ก่อนละกัน แค่อยากรู้ละเอียดกว่านี้ครับ

Comment

Originally posted by nantong01 View Post

เรื่องแรกทางร้านโฆษณาเรื่องประกันเกินจริงใช่มั้ยครับ

บอกว่าร้านได้ประกัน2ปีเจ้าเดียว

เรื่องที่สอง ให้ข้อมูลคุณสมบัติสินค้าผิดไปจากความเป็นจริง

ผมได้ใจความเท่านี้ละครับ แล้วใครซวยหรือรับเคราะห์จากเรื่องนี้เหรอครับท่าน

คือผมไม่รู้จริงๆถ้าพิมพ์ไรผิดไปข้ออภัยไว้ก่อนละกัน แค่อยากรู้ละเอียดกว่านี้ครับ
                    อ่านทั้งกระทู้หรือยัง ???
                    หน้าหลังๆมีโจทย์เพิ่มขึ้นหลายคนเหมือนกันครับ

Comment

Originally posted by nantong01 View Post

Originally posted by TroRuwA View Post
                      อ่านทั้งกระทู้หรือยัง ???
                      หน้าหลังๆมีโจทย์เพิ่มขึ้นหลายคนเหมือนกันครับ
                      ก็พวกเรื่องรีโมท (หรืออะไรอื่นๆที่ไม่ได้กล่าวถึง) อะไรอย่างนี้อะครับ

Comment

Working...
                      X