Announcement

Collapse
No announcement yet.

Blitz Formula มี Soundcard สุดยอด แถมมาในตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ข่าวนี้ดีน้ากำลังเล่งอยู่เย้ยงับบอร์ดตัวนี้ แต่ต้องช้าๆ ได้พร้าเล่มงาม ดูลำโพงก่อนจะเอาอาร่ายไปคู่กับซาว์ดตัวนี้

Comment

แล้วมันเล่นพวก sound font ได้ไหมครับ ถ้าได้จะยุเพือ่นมันซื้อครับ

Comment

มอง ม้อง มอง...............ไม่มีปัญญาซื้อ.............(แพงวุ้ยยยย)
        Attached Files

Comment

ผมว่าเรื่องเสียงนี่ ถ้าฟังเพลงปกติหรือเสียงทั่วๆไป ก็น่าจะสูสีกับ X-FI นะครับ เเต่ถ้าเป็นพวกเล่นเกม หรือดูหนัง ไม่น่าจะสู้พวก X-FI ได้นะครับ (ตัว Music ขึ้นไป)

Comment

Working...
          X