Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-Fi Xtreme music 0460 CLUB ^c^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by TroRuwA View Post
    H-500 ที input 3 ชุดครับ
    5.1 ชุดนึง CD ชุดนึง AUX ชุดนึง เป็นขั้วแบบ RCA ทั้งหมดครับ

ตอบให้แืนท่าน Destl2oY ครับ ^^
    ตามนั้นเลยครับ ^ ^

Comment

Originally posted by potera99 View Post

จากรูป ทำไมใน xp ไม่มีโหมด THX ให้ปรับล่ะครับ ต้องลงตัวใหนเพิ่มครับ
      ถามเองตอบเอง ต้องลงไดรเวอร์ด้วยแผ่นที่แถมมาจากซาวด์การ์ด โหลดจากในเว็บไม่มีให้ปรับ เบสไม่ออก

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
        H-500 ที input 3 ชุดครับ
        5.1 ชุดนึง CD ชุดนึง AUX ชุดนึง เป็นขั้วแบบ RCA ทั้งหมดครับ

ตอบให้แทนท่าน Destl2oY ครับ ^^

เอ๊ะ มีCoax + Optical ด้วย อิอิกำ

Credit : Link!!

Comment

Microlab H600 โอ้ว ท่านจะแหล่ม

Comment

ช่วยเปรียบเทียบระหว่าง
            X-Fi XtremeMusic SB0460

กับ

X-Fi Titanium Fatal1ty Professional SB0886

พอดีอยากจะเปลี่ยนไปเล่นตัวหลัง

Comment

^c^ ลำโพง งามขนาด กี่ตังครับเนี้ย

Comment

ตามวิธีต่อ H-500 ที่ท่านให้มา มี 2 รูป

มีแบบต่อ AUX อย่างเดียว

กับการต่อ CD กับ 5.1 (ที่ต้องใช้ mini to 2mini)

มันต่างยังไงเหรอครับ

ขอบคุณสำหรับภาพมาก ๆ ครับ ^^
                Last edited by TeDDy`BeAR; 24 Jan 2011, 23:24:45.

Comment

Originally posted by TeDDy`BeAR View Post
                  ตามวิธีต่อ H-500 ที่ท่านให้มา มี 2 รูป

มีแบบต่อ AUX อย่างเดียว

กับการต่อ CD กับ 5.1 (ที่ต้องใช้ mini to 2mini)

มันต่างยังไงเหรอครับ

ขอบคุณสำหรับภาพมาก ๆ ครับ ^^
                  ต่อ AUX คือ ฟังแบบ 2.0 หรือ 2.1CH ส่วน5.1จะเป็นแบบจำลอง ไม่ใช่5.1แท้
                  ต่อ CD คือ เหมือนข้างบน แต่มีเผื่อไว้ให้เฉยๆ
                  ต่อ 5.1 คือ ต่อสัญญาณ5.1แท้ เมื่อฟังเพลง ซับจะไม่ดังเพราะสัญญาณจะส่งไปคู่หน้าอย่างเดียว
                  ต่อ CD กับ 5.1 (ที่ต้องใช้ mini to 2mini) คือเมื่อฟังเพลง เราก็ตั้งInputเป็น CD ซับ+คู่หน้าจะดังครบ เมื่อดูหนังก็เปลี่ยนเป็น5.1 ทำให้สะดวกในการใช้งาน(ไม่ต้องถอดเสียบเปลี่ยนไปมา) ข้อเสียคือการดรอปของสัญญาณนิสนึง(บางคนอาจจะฟังไม่ออก)

Comment

Microlab H600 ราคาเท่าไรครับ ต่างกับ eacan a200 5.1 เยอะไหม

Comment

• Xtreme Music 0460+ENZO 600 มาต่อยอดด้วยคน

Comment

• Comment

• Originally posted by bird0852 View Post
                          Microlab H600 ราคาเท่าไรครับ ต่างกับ eacan a200 5.1 เยอะไหม
                          ผมว่าคนละรุ่นกันเลยครับ

Comment

• SB0460 ราคา ประมาณเท่ไหร่หรอครับ จะไปสอยเรวๆนี้

Comment

• Originally posted by yutziis View Post
                              SB0460 ราคา ประมาณเท่ไหร่หรอครับ จะไปสอยเรวๆนี้
                              รีบสอยก่อนหมดครับhttp://www.overclockzone.com/forums/...y-Professional

Comment

• แล้วปกติ ฟอร์จูน มีขายไหมครับ

Comment

Working...
                                X