Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการต่อลำโพง จากเมนบอร์ด asrock P43R1600Twins

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการต่อลำโพง จากเมนบอร์ด asrock P43R1600Twins

คือผมใช้เมนบอร์ด asrock P43R1600Twins-WiFi ปกติผมใช้ 2.1 ต่อจากบอร์ดปกติ แต่เห็นที่ด้านหลังมีช่องต่อ เพิ่มคืออยากรู้ว่ามันจะต่อออกได้มั้ยครับ มีซัฟฯ มีแจ๊กเพิ่มอีก 6 อันแยก ไปซ้ายขวา คือผมจะสามารถต่อเองได้มั้ย หรือมีใครเคยต่อได้ช่วยแนะนำที ผมจะได้ไปหาลำโพงมาเพิ่ม(อยากได้เสียงแบบเซอร์ราด์ว....ผมเล่นเกมประจำ) ขอบคุณครับ
Working...
X