Announcement

Collapse
No announcement yet.

SB0406 bass ไม่ออกในโหมด entertainment

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by teezaa69 View Post
    ลงไม่ครบคับ
    จัดชุด X-Fi Series Daniel_K Support Pack 2.0 ก้อพอคับไฟล์ไม่ใหญ่

http://drivers.softpedia.com/get/SOU...-Pack-20.shtml
    โหลดไมไ่ด้ครับ

Comment

ฟังเพลงได้ยังครับ5.1

Comment

Originally posted by tiger X-fi View Post
        ฟังเพลงได้ยังครับ5.1

ได้แล้วครับผม ตอนนี้อยากโหลดไดร์เวอร์เก็บไว้ ตอนนี้ใช้ PaX ที่ ท่านให้ผมมา เป็นที่น่าพอใจเป็นอย่างมาก แต่ผมอยากจะ โหลดของ Daniel_K มาเก็บไว้ แต่ หาโหลดไม่ได้

Comment

เซริทหาดูเอาครับ ตัวนั้นก็เสียงดีครับ

Comment

Originally posted by tiger X-fi View Post
            เซริทหาดูเอาครับ ตัวนั้นก็เสียงดีครับ
            เจอเหมือนกันครับ แต่ผม 3BB โหลดเน็ตนอกไม่ขึ้น -*- ยิ่ง rapidshare ไม่ต้องพูดถึงเลย นิ่งสนิท
            เมืองไทยไม่มีใครอัพเลย
            PaX กับ Daniel_K เสียงพอๆกันป่ะ
            ขอบคุณมากครับ

Comment

ครับเสียงสำหรับผมถือว่าไม่แตกต่างครับ
              PaX นี่รู้สึกว่ามีปัญหาตอนเซ็ทการ์ดเป็น2.1
              ที่เหลือก็ใช้ได้ดีครับ 460 เสียงออกมามันแต่งออกมาชัดมาก
              แล้ว a200 ผมว่เบสมันแข็ง ไม่ค่อยคำราม แต่งเบสหน่อยครับ
              ให้มันเบสมันนุ่มๆหน่อย ฟังเพลงเซ็ทที่ 4.1 ผมว่าเพราะกว่าครับ
              ลองดูเอาครับ ถึงเวลาแต่งตามใจชอบแล้ว

Comment

ครับเสียงสำหรับผมถือว่าไม่แตกต่างครับ
                PaX นี่รู้สึกว่ามีปัญหาตอนเซ็ทการ์ดเป็น2.1
                ที่เหลือก็ใช้ได้ดีครับ 460 เสียงออกมามันแต่งออกมาชัดมาก
                แล้ว a200 ผมว่เบสมันแข็ง ไม่ค่อยคำราม แต่งเบสหน่อยครับ
                ให้มันเบสมันนุ่มๆหน่อย ฟังเพลงเซ็ทที่ 4.1 ผมว่าเพราะกว่าครับ
                ลองดูเอาครับ ถึงเวลาแต่งตามใจชอบแล้ว
                ขอบคุณครับ แต่ทว่า แต่ bass ให้นุ่นไม่เป็น ฮ่าๆๆ

Comment

Originally posted by chaipat004 View Post
                  ครับ ตายน้ำตื่นนี่เองครับผม ผมลงไม่ครบจริงๆด้วย ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ
                  โหลด link ข้างล่างแทนนะครับ

http://www.opendrivers.com/driver/29...-download.html

เพิ่งลงไปเหมือนกัน เสียงดีขึ้นครับ แต่ฟังเพลงกับ foobar2000 ปรับ ks แล้วเสียงออก 2.0 เบสไม่ออก ตอนนี้เลยปรับเป็น ds เสียงออก 5.1 ครับ แต่ไม่ดีเท่าตอนที่ผมลงไดเวอร์ปกติจากเว็บของ creative อ่ะครับ ปรับ ks แล้วเสียงออก 2.1 แจ่มมากมาย แต่ดูหนังแล้วเสียงออกแปลกๆ

Comment

Originally posted by marn View Post
                    โหลด link ข้างล่างแทนนะครับ

http://www.opendrivers.com/driver/29...-download.html

เพิ่งลงไปเหมือนกัน เสียงดีขึ้นครับ แต่ฟังเพลงกับ foobar2000 ปรับ ks แล้วเสียงออก 2.0 เบสไม่ออก ตอนนี้เลยปรับเป็น ds เสียงออก 5.1 ครับ แต่ไม่ดีเท่าตอนที่ผมลงไดเวอร์ปกติจากเว็บของ creative อ่ะครับ ปรับ ks แล้วเสียงออก 2.1 แจ่มมากมาย แต่ดูหนังแล้วเสียงออกแปลกๆ
                    โอ้ว ขอบคุณหลาย

Comment

Working...
                    X