Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ3500อยากได้ลำโพง2.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ3500อยากได้ลำโพง2.1

งบ3500อยากได้ลำโพง2.1
    เน้นฟังเพลงขอเบสลึกๆๆต่ำๆๆ(ถ้าเปงไปได้นะ)
    ขอคำแนะนำหน่อยงับวันเสาร์จะไปจัดแล้ว

ดันไป

Comment

เงียบจังวุ้ยยยย
      ดัน1ที

Comment

เน้นเบส ลองดูecan a500l หรือ 600ll ไม่ก็orbit ครับ ผมใช้อยู่เบสดีครับ

Comment

ขอบคุณครับ
          รอท่านอื่นอีกหน่อย

Comment

ถ้าorbit ที่เซียร์มีขายไหมครับ
            แล้วอยู่ตรงแถวไหนครับ
            จะได้ไปลองได้เลย

Comment

edifier e3350 ลองดูแล้วจะติดใจครับ ^^

Comment

Originally posted by Iเป็ด View Post
                edifier e3350 ลองดูแล้วจะติดใจครับ ^^
                แต่เบสมันน้อยไปนิดแต่รายละเอียดกลางแหลมในราคานี้หาตัวจับยาก

Comment

Originally posted by tong17 View Post
                  ถ้าorbit ที่เซียร์มีขายไหมครับ
                  แล้วอยู่ตรงแถวไหนครับ
                  จะได้ไปลองได้เลย
                  เคยมีคนบอกให้ไปเดินแถวบ้านหม้อได้ราคาถูกกว่าปกติ500บาท ที่เซียร์ผมไม่รู้ครับ แต่พันทิพย์ขายอยู่3400บาทครับ

Comment

ไปซื้อมาติดเสร็จพอดี EACAN A-600II

Comment

ผมไปจัดorbitมาและครับ
                      ที่เซียร์3500บาท
                      ยังไม่ได้เทสเลย
                      ขอบคุณทุกคนที่ตอบครับ

Comment

เซียร์ร้านไหนครับ จะไปดูมั่ง

เทสแล้วมาเล่าให้ฟังด้วยนะครับเสียงเป็นไง

Comment

เซียร์ขายอยู่ตรงชั้น3นะห้องT24
                          เดินไปเกือบประตูสุดท้ายอ่ะ
                          ชื่อร้าน PKcomputerงับ
                          เทสและเสียงแจ่มจัด
                          ไม่เสียดายตังค์เลย
                          ตอนแรกกะไปสอยX3
                          เจ้าของร้านเชียorbitเลยจัดมาเลย
                          หมดตัว555

Comment

เออ
                            ลืมบอกไป
                            ผมใช้ซาวการ์ดSB0090
                            มีเสียงจี่นะครับ
                            แก้ไขยังไงวานผู้รู้แนะนำด้วยครับผม

Comment

ลองเอาตัวปรับเสียงออกหายป่าวตรับ

Comment

Working...
                              X