Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจก support pack (unlock DTS DD + THX console setup + etc.)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ win xp SP3 ori ครับผม

Comment

• เรียกได้แล้วครับ ลบ driver onboard ตัวเ่ก่าออกเสียงก็ออกเลยครับ

Comment

• ใน XP SP3 ผมแก้ใน C: ได้

ตอนนี้ WIN7 64 เข้าไปแก้ใน C:ไม่ได้ครับ แต่เมื่อเข้าใน Creative Control launcher

ได้เลยโดยไม่ได้แก้เลยครับ
        Last edited by mujaarm; 29 Mar 2010, 19:26:42.

Comment

• ^
          ใน XP เข้าไปถึง C:\Program Files\Creative\Sound Blaster X-Fi\Console Launcher\Theme\Entertainment

Comment

• Originally posted by mujaarm View Post
            ^
            ใน XP เข้าไปถึง C:\Program Files\Creative\Sound Blaster X-Fi\Console Launcher\Theme\Entertainment
            ครับผม เข้าไปแล้ว แล้วยังไงต่อหรอครับผม

Comment

• แก้ตาม กระทู้ #7 ครับ

Comment

• อ๋อ งั้น ก็ ได้แล้วล่ะครับ ขอบคุณท่านมากครับ และอยากทราบว่า SVM มันมีประโยชน์ยังไงหรอครับ และก็เวลาสั่ง out put จาก foobar จาก 12 bit เป็น 24 bit เสียงมันจะดีขึ้นรึปล่าวครับ

Comment

• SVM ก็ไม่ทราบเหมือนกัน

foobar เคยได้ยินมาถ้า source เป็นระดับ audiophile ถึงจะแตกต่าง ถ่้าใช้ MP3 ลองฟังดูว่าต่างกันอย่างไร

Elite Pro เสียงเป็นอย่างไรครับ เดิมใช้อะไรอยู่ ต่างกันมากมั้ยครับ

Comment

• เดิมเคยใช้ music ครับ คือท่านwancom1926 ได้เบิร์นมาแล้ว 4 วัน 4 คืน เสียงที่ได้สุดยอดครับ เบสแน่นกว่าเก่าหลายเท่าเลยครับ นี่ผมใช้ลำโพง กระจอก (มาก) ยังเห็นความต่างครับ พอดี วัน 2 วันที่แล้วผมได้ G9ex มาแต่ยังไม่มีสายเลยท่าน พรุ่งนี้ว่าจะไปธุระที่ Zeer พอดี ท่านช่วยแนะนำสายให้สักชุดได้มั้ยท่าน

Comment

• สายลำโพง สาย RCA หรือสาย mini to RCA

Comment

• mini to RCA ครับ

Comment

• ตัวนี้ผมใช้ monster พอใช้ได้ หาในห้อง Hi-Fi มีหลายเจ้า

ราคาลงมาหน่อยตอนนี้ ลอง serach หาดูครับ user:boyrun,norrade.... เห็นขายอยู่ครับ

Comment

• เอาจริงๆ ก็ ทั้งชุดเลยน่ะท่าน เพราะไม่มีสายเลยสักเส้นได้แต่ตัวลำโพงมาอย่างเดียว ผมต้องไปหาเองน่ะท่าน

Comment

• ลิงค์นี้

http://forums.overclockzone.com/foru...light=mini+rca

สายลำโพง รู้จักที่บ้านหม้อ เมตรละหลักร้อย ไม่แน่ใจว่าร้อยกว่าหรือสองร้อยกว่า เป็นทองแดง 100 %

ผลิตที่ อังกฤษ ร้าน เฟิสท์ ป๊อปปูล่า ขายอุปกรณ์เครื่องเสียงคุณภาพ วันอาทิตย์ก็เปิดเที่ยง-บ่าย

ซื้อสายไปเข้าหัวเองก็ได้ครับ

Comment

• ขอบคุณท่าน mujaarm มากๆเลยครับที่ช่วยแนะนำครับ

Comment

Working...
                                X