Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจก support pack (unlock DTS DD + THX console setup + etc.)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตัวของท่านกับที่เวบ Creative เอง ที่ support 7 มันต่างกันยังไงครับ ผมใช้ X-fi Music แต่ยังไม่มีเวลาลงเลย

Comment

แจ่มมากๆครับ ผมใช้ fatal1ty กับ win7 สุดยอดครับ มีความสุขมากครับ..............

Comment

Originally posted by moosaxo View Post
        แจ่มมากๆครับ ผมใช้ fatal1ty กับ win7 สุดยอดครับ มีความสุขมากครับ..............
        ใช้ Drivers กระทู็นี้ หรือว่าของเวบครีเอทีฟครับ

Comment

ผมใช้ SB0090 กับ winxp sp3 สามารถลงได้ไหมครับ

ตอนนี้ใช้ mod 4 ถ้าเปลี่ยนเป็นตัวนี้เสียงจะดีกว่าเดิมไหมครับ

Comment

ผมลงทั้งสองตัวเลยครับทั้ง Support PAck และ จาก Creative Web ผมใช้ Window7 Build 7127
            ตอนแรกลง Support Pack ดันหาไม่เจอ Sound Card ซะงั้น

แต่มีปัญหาคือ front Center มันไม่ดัง ทำไงดีครับ ปกติ มันจะแยก Center กับ Sub ออกจากวัน ตอนใช้ On Board มันจะมีคำสั่ง
            Subwoofer Switching แต่ลง X-Fi แล้วมันจะไปแก้หรือว่า Set ตรงไหนครับ
            Last edited by takuro; 13 Sep 2009, 13:34:06.

Comment

ท่าน UnderoatZ

ไดรเวอร์ตัวนี้ล่ะครับ
              http://www.driverheaven.net/youp-pax...-set-full.html

แก้ให้ถอด DTS ได้รึป่าวคับ

Comment

นอนยันอีกคนครับ Faltal1ty 0466 ใช้ได้ครับ ถอดได้ทั้งตัวครับ.. Windosw 7 7600
                ลง Driver ตัวล่าสุดในเว็บ Creative และใช้ Driver mod ลงทับครับ

ใช้ตัวนี้ครับ
                Link นอกโดย ท่าน Chicky4u
                http://www.mediafire.com/?3e2lkmvmt1c

ขอบคุณท่าน UnderoatZ ที่มานำเสนอครับ

Comment

ผมใช้ X-fi SB046A Xtreme Gamer Fatal1ty ปลด dts เรียบร้อยหมดแล้ว แต่ติดตรงเวลาเปิดเครื่องมันขึ้นให้ Activate ตลอดทุกครั้ง จะปิดมันยังไง คีย์ผมก็ไม่มีครับ

Comment

ต้องลองแระ

Comment

• ใช้กับ XtremeGamer Fatality SB 046B ได้ไหมครับ Win7 x64

แล้วถ้าใส่ headphone เนี่ย Dolby มันจะออกป่าว?

Comment

• มีตัวใหม่ ๆ ออกบ้างหรือยังครับ

Comment

• ช่วยดันครับ

Comment

• แจ่มสุด..หามานานแระ จะได้ลงwin7 ดูสักที
                            ปล. ทู้ดีๆแบบนี้น่าจะปักหมุดเนอะ เพราะหลายท่านมีปัญหานี้กันเยอะมาก

Comment

• ตามมาขอบคุณครับ

Comment

• ผมใช้xtreme music + Win7 64bit ถอดได้สำเร็จครับแต่เสียงมันแตกๆที่ลำโพงsatเลยกลับไปใช้AC3 Codecถอดเหมือนเดิม
                                ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                                X