Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจก support pack (unlock DTS DD + THX console setup + etc.)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by hotboyz View Post
    ใช้ Titanium เหมือนกัน ผมก็ขึ้นอย่างนั้น โดนถอดไดเวอร์ออก ลงได้เฉพาะ X-Fi series
    แล้วจะทำยังไงกันละทีนี้

Comment

Originally posted by EXOSPECTRE View Post
      แล้วจะทำยังไงกันละทีนี้
      ไปหาโหลดตัวเดิมมาลงครับ

Comment

ขอบคุณมากๆครับผม ใช่งานได้ดีไม่มีปัญหาบนิ Vista SP2 32 bit

Comment

Originally posted by ocproarm View Post
          โหลดมาเรียบร้อยแล้วครับ ขอวิธีลงด้วย ลงตัวไหนบ้างครับ ยังไม่เคยลงตัวไหนมาก่อนเลย อยากลงแบบถุกต้องทุกประมารเป๊ะๆ ขอบคุรครับ
          ใช้ตัว setup ในหน้าแรกเลยครับ แล้วมันจะ install ทุกอย่างให้เราแ่ค่่คอยตอบ yes ok เท่านั้นครับ

Comment

แล้ว Titanium ของผมล่ะท่าน

Comment

มารับไป test กับ vista X64 ultimate
              กำลังมีปัญหาอยู่

Comment

http://www.mediafire.com/?3e2lkmvmt1c

อัพขึ้น mediafire ให้แล้วครับ

Comment

รอผู้รู้มาช่วยให้ Titanium มันใช้ได้กับเขามั่ง

Comment

ขอบคุณครับ ผมถอดรหัสได้แล้ว

Comment

X-Fi Xtremgamer (SB0730) + Windows 7 32bit
                      ใช้ได้ดีเลยครับ

Comment

X-Fi Extream music SB0460 Dell OEM ลงวินโดว์ XPใหม่ (วินโดว์เดิมไดร์เวอร์ปนกันยุ่ง)

ลงเรียบร้อย เสียงออกปกติ เรียกcreative console launcherได้entertainment mode ที่สีฟ้ามีvolume

อยู่ตรงกลาง (ครั้งแรกลงแล้วไม่ได้ แก้ในโปรแกรมไฟร์ตามที่ จขกท บอก)

น่าจะผ่านแล้วครับ เพราะเรียก ได้ทุกฟังชั่นในรูปของเจ้ากระทู้
                        Last edited by mujaarm; 16 Aug 2009, 21:30:11. Reason: ..

Comment

จะลง มันขึ้นอย่างเนี้ยอ่ะ ทำยังไงเหรอครับ

งงมากมาย T-T

Comment

ขอวิธีลงแบบ มือใหม่หัดลง หน่อยได้มะครับ ^^

Comment

Originally posted by jakgrich View Post
                              ขอวิธีลงแบบ มือใหม่หัดลง หน่อยได้มะครับ ^^
                              ของเดิม driver sound ใช้ตัวไหนครับ. uninstall driver หมด. เอาสาย net ปิดโปรแกรมไวรัส แล้วค่อยลง

ถ้าไม่ได้ Format C: ,ลงWimdow ,driver MB ไม่ต้องลง driver sound on board ,X-fi_support_pack..........

แล้วแก้ตาม จขกท ว่าไว้

ไปที่ C:\Program Files\Creative\Sound Blaster X-Fi\Console Launcher\Theme\Entertainment
                              แก้ไฟล์ Sprite_2TechLogo02.bmp เป็น _Sprite_2TechLogo02.bmp * เพิ่ม _ ข้างหน้า
                              แล้วแก้ไฟล์ Sprite_3TechLogo03.bmp เป็น Sprite_2TechLogo02.bmp
                              แล้วก็เปิด Creative Console Launcher ปิดงาน
                              *อันนี้เป็นการแก้ไขการ์ด X-Fi Xtreme Gamer FPS แต่ละการ์ดอาจจะแก้ไขชื่อ file คนล่ะตัวกัน เอาเป็นแนวทางครับ >> ลองแล้ว 046A ใช่ได้
                              cedit คุณ tekung
                              Last edited by mujaarm; 19 Aug 2009, 00:04:16. Reason: ..

Comment

X-Fi Xtreme Music ใช้ได้ปกติใช่ไหมครับ

แล้วแก้ theme เหมือนกับรุ่น Xtreme Gamer เลยใช่ไหมครับ
                                Last edited by overburn; 19 Aug 2009, 14:42:08.

Comment

Working...
                                X