Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจก support pack (unlock DTS DD + THX console setup + etc.)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-Fi XtremeGamer Fatal1ty 046A ลง support pack 2 บน Win7 แล้ว Console Launche เปิดไม่ได้ครับ
    เลยเอา Console Launcher (Beta) 2.61.49 มาลง เยสสส เปิดได้ครับ แต่ set surround แล้วคู่หลังไม่ดัง (อ่าวซะงั้น)
    ก็เลยเอา X-Fi series driver 2.18.0015 มาลงอีกที คู่หลังดังแระ แต่งามใส้เลยทีนี้ เสียงมันแตกๆพิกล เซ็งเป็ด -*-

Comment

• uninstall ใหม่ครับ+clean regis อีกทีครับ เเล้วก็ restart เครื่องครับ ลบลากไฟล์ต้นตอด้วยนะครับ

Comment

• Originally posted by perseoat View Post
        X-Fi XtremeGamer Fatal1ty 046A ลง support pack 2 บน Win7 แล้ว Console Launche เปิดไม่ได้ครับ
        เลยเอา Console Launcher (Beta) 2.61.49 มาลง เยสสส เปิดได้ครับ แต่ set surround แล้วคู่หลังไม่ดัง (อ่าวซะงั้น)
        ก็เลยเอา X-Fi series driver 2.18.0015 มาลงอีกที คู่หลังดังแระ แต่งามใส้เลยทีนี้ เสียงมันแตกๆพิกล เซ็งเป็ด -*-
        พระเจ้า !!!! เอา Support Pack 2.5 ของ Daniel K มาลงทับแจ่มเลยครับ
        ไม่ได้ uninstall อะไรเลยครับ Load มาแล้ว Setup เลย (แบบว่าขี้เกลียด + ใจร้อน) หายเฉย ถ้าไม่ได้รู้สึกไปเองเสียงเบสมากว่าเก่าครับ

Comment

• http://forums.creative.com/showthread.php?t=587995 อันนี้เปล่าครับ...โหลดไปก็ เครดิตหน่อยนะครับ

Comment

• Originally posted by gigabomb View Post
            http://forums.creative.com/showthread.php?t=587995 อันนี้เปล่าครับ...โหลดไปก็ เครดิตหน่อยนะครับ
            ใช่เลยครับ

Comment

• ครับ กว่าผมจะหาได้ รอ หายอยาก

Comment

• เพิ่งซื้อ X-Fi Xtreme music SB0460 โมฟังเพลง 2.1เต็มสูบ มาครับ ขอลิ้งค์ไดร์เวอร์หน่อยครับ ใช้ Windows 7 64Bit ครับ

ซื้อจากท่าน X-FI MO User mujaarm ครับ

Comment

• ไม่ทราบว่าพวกซิปตระกูลออนบอร์ด Crosshair มันใช้ได้ด้วยหรือเปล่าครับ ผมเห็นมันก็หน้าตาคล้ายๆกัน
                  ไม่สันทัดเรื่องเสียง ขอรบกวนด้วยครับ

Comment

• ขอ Driver Sound Blaster Audigy2 ZS

ตัวเต็มหน่อยคับ Win 7 Or XP

Comment

• กำลังจะเปนสมาชิกใหม่

อยากทราบว่าDriver ตัวไหนน่าใช้สุดครับ

Comment

• Originally posted by gigabomb View Post
                        http://forums.creative.com/showthread.php?t=587995 อันนี้เปล่าครับ...โหลดไปก็ เครดิตหน่อยนะครับ
                        ไม่ทราบว่าตัวนี้ใช้กับSB046Dได้ไหมครับ
                        win7 64bitครับ
                        ถอดDTSได้ด้วยไหม
                        ถ้าได้ผมขออนุญาตโหลดไปใช้นะครับ
                        ขอบคุณครับ

Comment

• มีเวอร์ชั่นใหม่กว่านี้ออกมาหรือยังครับ
                          Last edited by TBX; 7 Mar 2013, 23:03:46.

Comment

• win 8 pro 64 bit
                            X-Fi XtremeGamer Fatal1ty 046A
                            ใช้ได้ครับ ปลดล็อกได้

Comment

• ขุด

Comment

• Comment

Working...
                                X