Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจก support pack (unlock DTS DD + THX console setup + etc.)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SB Audigy Series Support Pack 4.0 (01/12/2012) - Final Version By daniel_k

Comment

• โหลดไปแล้วจะเข้าไปปรับ db กับระยะ***งของลำโพงถึงจุดฟังใน THX console setup ได้มั๊ยครับ

Comment

• ได้ครับ

Comment

• ถ้าใส่ลำโพงแค่ 2.1 CH
          DTS จะทำงานไหมครับ

Comment

• อ่านมาเยอะ

สรุปว่า Driver ที่แจกมา ใช้ปลดล็อค DTS 0467 ได้มั้ยครับ

Comment

• ได้ครับ ใช้อยู่

Comment

• Originally posted by gigabomb View Post
                ได้ครับ ใช้อยู่
                ผมลงแล้วปลดไม่ได้ครับท่าน

Comment

• Originally posted by Gigabyte*- View Post
                  ผมลงแล้วปลดไม่ได้ครับท่าน
                  ปลดไม่ได้เหมือนกันครับ ใน console ไม่โชว์ T-T

Comment

• ผมลองกับ sb0550a ปลด dts ได้ครับแต่เสียงเซนเตอร์ชาแนลเบามาก แต่ก็ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by gergario View Post
                      ผมลองกับ sb0550a ปลด dts ได้ครับแต่เสียงเซนเตอร์ชาแนลเบามาก แต่ก็ขอบคุณครับ
                      ของผมก็เบา ครับ เลยต้อง เพิ่ม เสียงCenter เอง

Comment

• Originally posted by amdadam View Post
                        ของผมก็เบา ครับ เลยต้อง เพิ่ม เสียงCenter เอง
                        ครับผม ตอนไม่มีตัวไดร์เวอร์สำหรับ xp อัพกว่านี้แล้วเหรอครับ

Comment

• ไม่มีจ้า

Comment

• ถามหน่อยครับ ถ้าลงแล้ว LOGO DTS ไม่ขึ้น แล้วพอ uninstall ดันเออเรอ ลบได้ไม่หมด นี่ต้อง ลงวินโด้วใหม่เท่านั้นใช่มั้ยครับ

Comment

• x-fi gamer SB0730 Win7 64bit โหลด>>กดsetup จบ เปิดมามีครบเลยและไม่ต้องตั้งค่าไรด้วย เปิดหนังใน windows media ขึ้นdolby มุมซ้ายล่างเลย มันเป็นอะไรที่สุดยอด เสียงมันแยกชัดเจนมาก
                              ไม่เคยใช้เลยDD dts ตอนนี้คงไม่ขอดูหนังอีกเลยถ้าขาด DD dts

"แต่เจอปัญหาครับใครพอดูอาการออกช่วยที เล่นเกมส์Battlefield 3แล้ว เสียงมันออก2.1 (ผมใช้ลำโพง5.1) พอไป add ALchemy เอ้าเห้ยเสียงหายเลย ไม่มีเสียงเลยอะ เจริญ TT เลยต้องเล่นมันทั้ง 2.1"
                              Last edited by nuun1020; 11 May 2012, 14:07:07.

Comment

• ผมลงไดร์เวอร์ตัวนี้แล้วเสียงไม่ออกครับ

เพิ่งซื้อมา ใช้กับ Win 7 32 bit

Comment

Working...
                                X