Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถอย External soundcard ตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

พี่ วาริน ทำรีวิวพ์เล็กๆ โปรดิจี้ คิวซ์ หน่อยครับ อยากรู้
    ขอด้วยคน

วิวพ์ไม่เก่ง อายเขาอะ มีติดขัดนิดๆกับลง AC3PassThrough Driver
    http://www.audiotrak.jp/download/?download=PRODIGY_CUBE
    ปัญหาการใช้งานกับ WIN XP บางตัวครับ

ส่งไปให้ลองได้นะ (ท่านคงมีอุปกรณ์ทดลองเยอะหน่อยจะได้เปรียบเทียบไง) หลังไมล์ที่อยู่มาเลยครับ

Comment

ใช้ Mac อยากรู้เหมือนกัน

SB Digital Music SX มันไม่มี Driver ของ Mac นิครับงั้นผมถอยไปนานแสนนาน -*-

Comment

Originally posted by varin0229 View Post
        พี่ วาริน ทำรีวิวพ์เล็กๆ โปรดิจี้ คิวซ์ หน่อยครับ อยากรู้
        ขอด้วยคน

วิวพ์ไม่เก่ง อายเขาอะ มีติดขัดนิดๆกับลง AC3PassThrough Driver
        http://www.audiotrak.jp/download/?download=PRODIGY_CUBE
        ปัญหาการใช้งานกับ WIN XP บางตัวครับ

ส่งไปให้ลองได้นะ (ท่านคงมีอุปกรณ์ทดลองเยอะหน่อยจะได้เปรียบเทียบไง) หลังไมล์ที่อยู่มาเลยครับ

พี่ก็ลองทำมาให้เราดูเถอะ ขำๆๆ กันไป

ไม่รู้ว่า ท่าน BattleCruiser จะว่างหรือ ป่าว ขา นี้ทำรีวิวโหด

Comment

ขุดแล้วก็ดัน

Comment

ดันๆ ๆๆ

Comment

Originally posted by YutA View Post
              ดันๆ ๆๆ
              ดันด้วยๆ

Comment

prodigy cube ราคาเท่าไหร่ครับ รอรีวิวด้วยคน

Comment

มานั่งรอด้วยคนผมใช่ MacBook Pro
                  Sound Card หาไม่ค่อยได้เลยไปหา DAC มาเล่นดีป่าวอะครับ

Comment

อิอิ มีแต่คนรอ

Comment

CUBE
                      รีวิวพ์ รอคุณบอล
                      ราคาสอบถามคุณ FOR FUN ครับ

Comment

Working...
                      X