Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ลำโพง ORBIT PHONON 701

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by GOD-HAND View Post
    ไปลองฟังดูก่อนครับ ไม่ชอบค่อยว่ากัน ผมก็ใช้อยู่แต่ส่วนใหญ๋จะใช้ดูหนัง ดูคิงคอง ตอนมันเดินสะเท้อนโต๊ะคอม สะเทือนหน้าต่างเลย เหมือนมันอยู่ใกล้ ๆ อิอิ

ไม่ใช่เจอสาวแก้ผ้าจู๋ก็หด ยังไม่ทันสอดใส่จะรู้ได้ไงว่ามันไม่มัน จริงไหม
    +1 ซื้อมา เราฟัง ไม่ใช่ให้ใครฟัง ของอย่างนี้ชอบไม่เหมือนกันหรอกครับ ต้องลองเองครับ

Comment

ผมว่าหูผมแปลกๆนะ เสียงมันดีไหมตอบว่าเจ๋งครับหากเอามาดูหนัง เล่นเกมส์มันๆ เพลงRockหนักๆเรียกว่าสะจัยกันไปข้างเลย ความชอบส่วนบุคคลครับ

Comment

ตัวนี้เสียงดังดีครับ เบสตูมๆเลยเหมาะสำหรับเปิดดังๆห้องกว้างหน่อย ถ้าเปิดเบาๆเหมือนเสียงมันจะออกไม่เต็มอ่ะ
        ตัวนี้ผมใช้มาสี่ห้าปีที่แล้วครับนานมากแล้ว ยังจำเสียงมันได้อยู่เลย ตึ้มๆๆดีจริงๆ

Comment

ขอบคุณทุกๆท่านมากครับ จะต้องไปลองฟังก่อนแล้วครับๆๆๆ

Comment

Working...
          X