Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วย เรื่อง เสียงทีคับ....!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วย เรื่อง เสียงทีคับ....!!!

คือผมใช้ SB 0100 เวลาเปิด เบาๆ กับ เฮดโฟน ลำโพง มันจะมี เสียง ซ่าๆ ออกมา

แต่พอเปิดดังขึ้นมาอีก เสียงซ่า มันก็จะหายลงเลื่อยๆ มันเป็นทีอะไร จะฟังเพลงเบาๆ ไม่ได้เลย

เหมือน คลื่นวิทยุ ไม่ตรงช่อง แต่มัน ซ่า ไม่ดังมากแต่ก็ได้ยิน

ไม่รู้เหมือนกะผมป่าวนะครับแต่ของผมเปลี่ยนสายหมดเลยซื้อสายหนาๆแพงๆมาเสียบเรียบร้อยเลย
    ใช้สายถูกๆมาก่อนเจอปัญหานี้เข้าไปโง่อยู่นานเลย ผมเจอมาเยาะหมดก็เยาะ สู้อย่างผม [จุฟ]

Comment

Originally posted by scops View Post
      ไม่รู้เหมือนกะผมป่าวนะครับแต่ของผมเปลี่ยนสายหมดเลยซื้อสายหนาๆแพงๆมาเสียบเรียบร้อยเลย
      ใช้สายถูกๆมาก่อนเจอปัญหานี้เข้าไปโง่อยู่นานเลย ผมเจอมาเยาะหมดก็เยาะ สู้อย่างผม [จุฟ]

เป็นที สายหรือคับ มีส่วนไหม พอดี ผมใช่สายต่อด้วย สิ

Comment

จิงด้วย เป็นที สาย ผมซื้อสายต่อให้มันยาวออกมา แบบ 3เมตร 100บาท

แล้วต้องซื้อแบบไหนมาต่อจะได้ไม่ ซ่า งะ

Comment

ยังไง ขอ ให้เพื่อนๆ แนะนำสายหน่อย เอาแค่ 2เมตร ก็พอแล้วคับ

Comment

มาช่วยบอกทีใส่สายแบบไหนดี

Comment

ของผมไม่เห็นเป็นไรเลยครับ

Comment

Originally posted by cskoe View Post
                ของผมไม่เห็นเป็นไรเลยครับ
                มันเป็นทีสายต่อ อีกที คับผมลองแล้ว แต่ เดียวจะกลับไปลองใหม่ว่า

เป็นทีสาย หรือ แจ๊ค กันแน่

Comment

ผมว่าน่าจะ แจ๊ค นะจากที่เคยโดนกับชุดบ้าน น่าจะสูงท่าน

Comment

ต้อง แจ๊ค แบบดีดี หรือคับ

Comment

ผมลองดูที่ แจ๊คแล้ว มัน แน่นมากๆ สงใสทีสายไหม

Comment

Working...
                      X