Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS Xonar DX 7.1 กับ X-fi Xtreme Music

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ที่เซียร์รู้สึกจะไม่มีครับ เคยไปดูมาละ คงต้องไปพันทิพย์ยังเห็นอยู่

Comment

Originally posted by IX View Post
      ที่เซียร์รู้สึกจะไม่มีครับ เคยไปดูมาละ คงต้องไปพันทิพย์ยังเห็นอยู่
      เห็นมานานรึยังครับ ร้าน hwh หรือป่าว หรือร้านอื่น บอกร้านด้วย ถ้ามีจะรีบไปตัดหน้าคนอื่น

Comment

ผมเห็นแต่ D1 ที่ร้านชั้น 4 อ่า ประกัน synnex 3 ปี

Comment

ใครมี D1 เอามาแลก DX ผมก็ได้นะ
          เห่อๆ แล้วจะแลกไปทำไมหว่า

Comment

Originally posted by kuk_koo1 View Post
            รู้แต่ว่า มันเป็นตัวเชื่อมต่อระหว่างคอมกับเครื่องเสียง ใช้แสงเป็นตัวนำ ส่งสัญญาณ5.1ได้
            ยังไงรอผู้เชี่ยวชาญอีกที
            ขอบคุณที่ช่วยตอบครับ

เอาไว้ตั้งลำโพงแบบไร้สายประมาณนี้หรือเปล่าครับ ผู้รู้ช่วยที

Comment

Originally posted by cskoe View Post
              ขอบคุณที่ช่วยตอบครับ

เอาไว้ตั้งลำโพงแบบไร้สายประมาณนี้หรือเปล่าครับ ผู้รู้ช่วยที
              ไม่ใช่นนะคะ

คือ คอม ====>> เครื่องเสียง
              มันเป็นสายสัญญาณเชื่อมต่อระหว่างคอมกับเครื่องเสียง แต่ที่หัวของสายoptical มันจะเป็นแสง ใช้แสงเป็นตัวนำมั้ง

แต่เอาง่ายๆ มันก็เป็นสายสัญญาณนั่นแหละ

Comment

ซื้อ 2 ตัวเลย Xtreme Music เล่นเกมส์/ดูหนัง ส่วน Xonar ไว้ฟังเพลง

sigpic

Comment

Originally posted by kuk_koo1 View Post
                  ไม่ใช่นนะคะ

คือ คอม ====>> เครื่องเสียง
                  มันเป็นสายสัญญาณเชื่อมต่อระหว่างคอมกับเครื่องเสียง แต่ที่หัวของสายoptical มันจะเป็นแสง ใช้แสงเป็นตัวนำมั้ง

แต่เอาง่ายๆ มันก็เป็นสายสัญญาณนั่นแหละ

ครับผม ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by mercadix View Post
                    ซื้อ 2 ตัวเลย Xtreme Music เล่นเกมส์/ดูหนัง ส่วน Xonar ไว้ฟังเพลง
                    ถ้าที่บ้านมีบ่อน้ำมันก็จะซื้อค่ะ แหะๆ

Comment

ผมเอา DX ต่อลำโพงกากๆ
                      เอา ออดิจี้4 ต่อ หูฟังกากๆ

Comment

Comment

Working...
                        X