Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมทีงมทั้งคืนแล้วกับเจ้า Driver X-fi music

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by n-gage11 View Post
    Your Uninstaller! 2008 ลบออกก่อนครับแล้วลงใหม่ก้ได้เลยครับ
    ขอบคุณครับ ไม่หายครับ - -

ขนาดลง windows ใหม่ 3 ตัว ละครับ มันไม่ได้สักที T____T~~

Comment

Originally posted by Innocentz View Post
      ขอบคุณครับ ไม่หายครับ - -

ขนาดลง windows ใหม่ 3 ตัว ละครับ มันไม่ได้สักที T____T~~
      ถ้างั้นผมไม่ทราบแล้วครับ อาจเป็นกับตัวเขาเองแล้วละครับ

Comment

หายหรือยัง

Comment

ผมก็เคยเป็น นะคับ ไม่รู้ ว่าทำแบบผมแล้วหายหรือเปล่า คือ ตอนแรก ให้ถอดการ์ด ตัวใหม่ ออก แล้ว จัดการ ลงการ์ดที่อยู่ใน บอร์ด ให้เสร็จ พอลงเสร็จ ไปที่ hardware device manager ไปตรงช่อง sound จัดการ disable ซาวของท่านซะ แล้ว ปิดเครื่อง ใส่การ์ดตัวใหม่ลง ไดร์เวอร์ เสร็จแล้วคับ

อันนี้ ผมเป็นเพราะว่าใส่สองตัวมันแล้วตีกันคับ เครื่องจะชอบค้างๆ เอ่อ แล้วชอบถามหา ตัวที่อยู่บนบอร์ด คงผมหายนะคับ ยังไงรบกวนลองดูคับ

Comment

Working...
          X