Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลองใช้ ของดีระดับน่าพอใจ ในราคาไม่ถึง 3000 ค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by -NuCre@m- View Post
    อยากจะบอกว่า สภาพมันแย่มากเลย อายอ่ะค่ะ ไม่กล้าขาย
    อายุมันตั้ง 7 ปีแล้วค่ะ(ดูบนสติ๊กเกอร์แทบไม่เห็น)สีออกเหลืองๆแล้ว
    ลำโพงตัวเล็กตกไปหลายที ฝาครอบบุบเลย =__=
    ลองประกาศขายดู ผมว่า ขายได้นะ

Comment

ขายเถอะ มีคนซื้อ อย่างน้อยก็ชุดซัพใช้งานได้ก็มีคนซื้อ
      โดยเฉพาะอย่างยิ่งเจ้าของเก่า น่ารักขนาดนี้ ใคร ๆ ก็อยากได้ (ลำโพงน่ะ)

Comment

ผมก็ใช้ Audigy Value + Edifier M3350

Comment

นีั่คือกระทู้ในตำนานอีก 1 อันสินะ

Comment

Comment

Working...
            X