Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพลงนี้เพลงอะไรครับ ขอความกรุณาด้วยครับ ถ้าผิดหมวดบ้ายได้เลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพลงนี้เพลงอะไรครับ ขอความกรุณาด้วยครับ ถ้าผิดหมวดบ้ายได้เลยครับ

เพลงนี้เพลงอะไรหรอครับ ที่มีเนื้อประมาณว่า I love you I miss you เป็นผู้หญิงร้องนะครับ ลองโหลดไปฟังดูนะครับ ขอความกรุณาด้วยนะครับ

โหลดที่นี้ครับ เป็นไฟล์ Wav นะครับ ช่วงหลังจากคำพูดที่บอกว่า "สงสารหมา"
    Last edited by noom4477; 30 Jan 2009, 06:56:20.

โหลดแล้วเปิดไม่ได้อ่ะครับ (เปิดกับ foobar)

Comment

Originally posted by Aof Topview View Post
      โหลดแล้วเปิดไม่ได้อ่ะครับ (เปิดกับ foobar)
      แก้ไขให้แล้วนะครับ ขอโทษทีครับ

Comment

มีใครรู้บ้างครับ

Comment

DILEMMA - NELLY feat.KELLY ROWLAND

ครับ เพลงนี้ผมชอบมาก นานประมาณ 5 ปีได้

Comment

Originally posted by leahlover View Post
            DILEMMA - NELLY feat.KELLY ROWLAND

ครับ เพลงนี้ผมชอบมาก นานประมาณ 5 ปีได้
            ขอบคุณมากๆนะครับ กำลังฟังอยู่เลย เพลงนี้ไม่น่าเชื่อ จะประมาณ 5ปีนะครับเนี้ย เพลงไม่น่านานเลย เพราะมากๆครับ ขอบคุณมากๆนะครับ

Comment

Working...
            X