Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะนำหูฟัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนแนะนำหูฟัง

รบกวน แนะนำหูฟังใช้บนรถไฟครับ เวลาเดินทางต่างจังหวัดฟังเพลงหูฟังธรรมดา แทบไม่ได้ยินเสียงเพลง ขอราคาไม่แรงเกินไปครับ ขอบคุณครับ

หูฟัง in-ear ที่มี anc สมัยนี้ไม่แพง ช่วงโปรน่าจะหลักร้อย ฟังดีหน่อยก็หลักพัน หาที่มีควบคุมผ่านแอปได้ก็ดี

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Edifier X2 /X2S TWS

ออกแนวไม่ in-ear แต่เป็น tws มีตัดเสียงรบกวน

Comment

TWS ANC รุ่นใหม่ๆ ผมเคยใช้ของ realme bud air3 ได้มาตอนโปรชอปปี้ลดเหลือราคาพันกว่าๆ ก็ตัดเสียงได้ดีมากๆแล้วครับ แม้จะยังไม่ดีเท่าของพวก SONY,Samsung buds pro แต่ก็ใช้งานANCได้จริงและราคาไม่แพงเกินไป(Sony,ss แพงกว่า 3-5เท่า) ลองดูยี่ห้อพวกนี้ก็พอได้นะ รุ่นใหม่ๆก็ออกมาเยอะ(เห็นตอนนี้มี T300 ราคาพันเดียว แต่spec ANC ลดเสียงได้ดีกว่า air3 อีก) ถูกลงด้วย คุมผ่านapp ได้
          Last edited by Fourpoint; 3 Nov 2023, 00:41:05.

Comment

Working...
          X