Announcement

Collapse
No announcement yet.

Microlab x3 2.1 อยากต่อลำโพงของเดิมเพิ่มเป็น 4.1 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Microlab x3 2.1 อยากต่อลำโพงของเดิมเพิ่มเป็น 4.1 ครับ

รบกวนสอบถามครับ
    ผมมี Microlab x3 2.1 อยากต่อลำโพงของเดิมเพิ่มเป็น 4.1 ครับ โดยการซื้อลำโพงของเดิมมาอีก 2 ตัวจั๊มขั่ว +- ต่ออนุกรมเพิ่มครับ สามารถทำได้มั้ยครับ ขอบคุณครับ

ได้แต่มันก็ไม่ใช่ 4.1
    ดีไม่ดีเสียงอาจจะแย่กว่าเดิมด้วยซ้ำ เพราะแอมป์อาจจะไม่ไหว

Comment

Originally posted by LightningBird View Post
      ได้แต่มันก็ไม่ใช่ 4.1
      ดีไม่ดีเสียงอาจจะแย่กว่าเดิมด้วยซ้ำ เพราะแอมป์อาจจะไม่ไหว
      ขอบคุณครับ

Comment

ถ้าจะต่อแบบนั้น ชื้อ Microlab X3 2.1 มา 2 ชุด แล้วชื้อ สาย Y ผู้2เมีย1 ต่อ เป็น2ชุด หรือ ต่อ แยกฝัง ซ๊าย-ขวา เหมือนเวที ก็ได้เช่นกัน
        Last edited by MaxKing; 27 Sep 2022, 13:41:02.

Comment

Working...
        X