Announcement

Collapse
No announcement yet.

HT Omega Claro Sound Card 7.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HT Omega Claro Sound Card 7.1

ปิดครับ..ซื้อไม่ได้
    HT Omega Claro Sound Card 7.1 งบ 3000.- http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=332136
    ถามผู้รู้หน่อย เปลี่ยนออปแอมป์ได้ป่าวครับ

Last edited by mballx; 19 Nov 2008, 06:30:26.

ไม่รู้ดิน้องบอล แต่ราคา น่าโดนมากๆ

Comment

ไม่ได้ครับ ไม่งั้นเค้าไม่ออก claro กับ claro+ หรอกครับ เปลี่ยนได้แค่รุ่น claro halo ครับ

Comment

Originally posted by terquila View Post
        ไม่ได้ครับ ไม่งั้นเค้าไม่ออก claro กับ claro+ หรอกครับ เปลี่ยนได้แค่รุ่น claro halo ครับ
        ขอบคุณครับเพราะดูบนการ์ดแล้วไม่เห็น dip 8

Comment

โอ๊ะ!โอ๋ราคามันโดนครับฟังเพลงสู้ X-Fi Titanuim ไหมครับ ดูหนังน่าจะพอกันเพราะผมเอาออก digital รบกวนหน่อยตอนนี้หงุดหงิดกับ ALC889 Onboard ของ Gigabyte แย่แล้ว(ขนาดผมฟังว่าเสียงมันดีกว่าชาวบ้านนะเนี่ยะ)

Comment

x-titanium = x-music เพราะ dac / output เหมือนเดิมหมด

คงจะเอาอะไรไปสู้ HT omega มิได้

Comment

Originally posted by หอมหน่อย View Post
              โอ๊ะ!โอ๋ราคามันโดนครับฟังเพลงสู้ X-Fi Titanuim ไหมครับ ดูหนังน่าจะพอกันเพราะผมเอาออก digital รบกวนหน่อยตอนนี้หงุดหงิดกับ ALC889 Onboard ของ Gigabyte แย่แล้ว(ขนาดผมฟังว่าเสียงมันดีกว่าชาวบ้านนะเนี่ยะ)
              ----------------------------------------------ALC 885 ผมยิ่งกว่าท่านอีก

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                x-titanium = x-music เพราะ dac / output เหมือนเดิมหมด

คงจะเอาอะไรไปสู้ HT omega มิได้

ป๊าด!ท่านเรือมายืนยันอย่างนี้ จัดมาซักตัวได้ไหมครับ(ถึงแม้ว่าภรรยาจะซื้อ X-Fi Titanium มาให้้วันนี้ก็ตาม)

ปล.อีกนิดนะท่านเรือ คุ้มไหมหากจะลงทุนกับการ์เสียงตัวนี้ หรือมีตัวที่เจ๋งกว่าอีก แต่แหะ!ๆราคาอย่าเกิน 4-5000 บ.นะครับ
                Last edited by หอมหน่อย; 18 Nov 2008, 22:59:29.

Comment

Originally posted by หอมหน่อย View Post
                  ป๊าด!ท่านเรือมายืนยันอย่างนี้ จัดมาซักตัวได้ไหมครับ(ถึงแม้ว่าภรรยาจะซื้อ X-Fi Titanium มาให้้วันนี้ก็ตาม)

ปล.อีกนิดนะท่านเรือ คุ้มไหมหากจะลงทุนกับการ์เสียงตัวนี้ หรือมีตัวที่เจ๋งกว่าอีก แต่แหะ!ๆราคาอย่าเกิน 4-5000 บ.นะครับ
                  พี่มาบอกงบ 5 พันตอนนี้ สายไปเสียแล้ว...เค้าขายไปตอนตี 3 ที่ 66$

Comment

Originally posted by mballx View Post
                    พี่มาบอกงบ 5 พันตอนนี้ สายไปเสียแล้ว...เค้าขายไปตอนตี 3 ที่ 66$
                    โห!เศร้าเลย ยืนไว้อาลัย 1 นาที ฮือๆๆ

Comment

ถูกมากนะครับเสียดายจัง claro+ ผมถอยมาตั้ง 175 แนะ

Comment

Working...
                      X