Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้เวลาซื้อหูฟังใหม่แล้ว TT[]TT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้เวลาซื้อหูฟังใหม่แล้ว TT[]TT

หูฟังที่ใช้อยู่ หูเสียไปข้างหนึ่ง ฟังไม่ไ่ด้อารมณ์แล้ว TT[]TT

มีหูฟังอะไรแนะนำบ้างมั้ยครับ ราคาประมาณ 3000 บาท

เอาแบบหาซื้อได้ง่าย เพราะอยู่ต่างจังหวัดน่ะครับ TT[]TT

ปล. หูฟังของ Philips ดีมั้ยครับ - w -'

ชอบแบบไหนคับ

Earphone หรือ Headphone

ถ้าชอบ Earphone ชอบแบบ Ear Bud หรือ In-Ear คับ ท่านอื่นๆจะได้แนะนำถูกคับ ^^

ป.ล. หูฟังของ Philips อย่าเลยคับทั่น ^^"

Comment

อ้อ ลืมบอกเลยโทษทีครับ - w -'

ชอบแบบ Headphone ครับ อิอิ

ปล. Phillips ไม่ดีซิน่ะครับ พอดีไปอ่านพวก Spec ก็เห็นพอเข้าท่าดี - w -'

Comment

3000 ได้ของเด็ดแน่นอน

ดูพวก Grado SR 60 หรือ Koss PortaPro น่าจะพอหาได้ครับ
        Last edited by estrellas; 15 Nov 2008, 20:26:31.

Comment

SR-60 เลยครับ ^^

ฟังมันมากขอบอก ๆๆ อิอิ

Comment

ยี่ห้อพวกนั้น ก็อยากได้อยู่ แต่ไม่รู้จะไปหาซื้อที่ไหน TT[]TT

ร้านที่พอหาซื้อได้ก็มีแค่ HWH กะ JIB พวก Sony Creative Philips ไรงี้

เด๋วลองไปเลาะๆ หาอีกดีกว่า TT[]TT

Comment

ร้าน เฮียมั่น ซีซั่นมอลล์

grado โปร่งเสียงหวาน กระฉับกระเฉง เบสน้อย
              koss เบสตูมตาม เสียงไม่ใส dark นิดๆ

ปล grado ต้องโมสายถึงจะเจ๋ง

Comment

สั่งผ่านเน็ทได้มั้ยครับนี้ - w -'

อยู่ต่างจังหวัด TT[]TT

Comment

Grado SR 60 อีกเสียง ตอนไปซื้อยังติดใจอยู่เลย ฟังRockมันดี เบสเยอะกว่า SR 125 แต่ใสน้อยกว่า
                  สุดท้ายเลยเอาอย่างละครึ่ง SR 225 (เหมือนเอา 60+125 รวมกัน) แต่ยังแอบติดใจ SR 60 อยู่ มันคุ้มกับราคาจริงๆ

Comment

กำลังมองหาหูฟังไร้สายที่เป็นHeadphone แต่เป็นไรเรสนะครับ ที่ใช้ต่อดูทีวีอ่ะ ตอนนี้ใช้SONYเป็นรุ่นธรรมดา ใช้มา5ปีแล้ว เลยอยากช่วยแนะหน่อย มีรุ่น MDR-IF540RK MDR-IF240RK MDR-DS3000 จาก
                    http://www.sony.co.th/productcategor...ess-headphones
                    http://www.sony.co.th/productcategor...und-headphones

3รุ่นดีโอเคไหม ไม่รู้ว่ายี่ห้อไหนที่รองรับบลูทูธคู่กับไวเรสด้วยกัน จะเอาไว้ใช้คู่กับมือถือด้วย ไม่ต้องเป็นHeadphoneก็ได้

พอดีเห็นใบปลิวของPhilips รุ่นSHC1300 ที่งานคอมมาร์ทลดเหลือ990จาก1590ไม่รู้ดีเปล่า และอีกตัว(จำรุ่นไม่ได้)ดีกว่าเยอะแต่ในใบไม่มีบอก เลยไม่แน่ใจว่าราคาจะเกิน2000ไหม ไม่มีป้ายราคา

Comment

ไปอ่าน Review ใน web เฮียมั่น [ มันเดียวกันหรือปล่าวน่ะ http://www.munkonggadget.com/ ]

กิเลศขึ้น ชักอยากได้ตัวราคาสูงขึ้นเรื่อยๆ ซะแล้ว - w -'

SR60 ทำไมหาไม่เจอน่ะ TT[]TT

Comment

ผมชอบ Grado MS-1

Comment

กำลังคิดเช่นนั้นเหมือนกัน

พออ่านไปเรื่อยๆ ดันอยากได้ MS-2 - w -'

งบชักจะบานปลาย

Comment

ร้านเฮียมั่น สั้งให้เค้าส่ง ems ให้ได้นิครับ

Comment

Working...
                            X