Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยางหน้าลำโพงขาด ทำยังไงได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยางหน้าลำโพงขาด ทำยังไงได้บ้างครับ

เป็น sat ของ microlab m880 น่าจะเป็นเพราะไฮเตอร์สภาพเลยเป็นแบบนี้

แก้ไขยังไงได้บ้างครับ

เป็นผม คงไปซื้อดอกลำโพงใหม่มาเปลี่ยน เพราะซ่อมเปลี่ยนขอบยางคงไม่คุ้มราคาช่าง

Comment

แถวบ้านหม้อ น่าจะมีช่างซ่อม แต่ซ่อมแล้ว เสียงจะเหมือนเดิม อีกเรื่องนึง

ความเห็นของผม คือ เปลี่ยนดอกลำโพงใหม่ไปเลยดีกว่าครับ เลือกยี่ห้อดีหน่อย กับ ดูวัตต์ โอมห์ ให้ตรงกัน

Comment

พิมพ์หาใน ลาซาต้า ชอบปี้ ว่า กรวยลำโพง มีขาย วิธีซ่อมเปิด ยูตูบ ได้เลยครับ

Comment

Working...
        X