Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยแนะนำDACถูกๆให้หน่อยครับงบไม่เกิน2000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยแนะนำDACถูกๆให้หน่อยครับงบไม่เกิน2000

รบกวนช่วยแนะนำDACถูกๆให้หน่อยครับงบไม่เกิน2000 ใช้กับลำโพง Edifier R1700 BTs ครับ เอาไว้ฟังเพลงอย่างเดียว ตอนนี้ใช้ Sound Card Creative BlasterX AE-5 เวลาใช้หูฟังก็ดีอยู่แต่ฟังเพลงออกลำโพงแล้วรู้สึกรำคาญ+555 ใช้windows10อยู่ครับ ตอนแรกเล็งตัวนี้ไว้ครับ
    Breeze Audio Se2 Es9018K2M Sa9023 Ad823X2 Hifi Usb Dac แต่ไปดูรายละเอียดมันรองรับแค่WINXP WIN7
    ขอบคุณครับ

Comment

เมื่อก่อนผมใช้Musiland M-Sword Digital Sound Cards กับลำโพง Microlab b77 ฟังยาวๆสบายไม่รำคาญพอดีคอมพังลำโพงก็เสียเลยเปลี่ยนใหม่แล้วSound Cardsอันเดิมไม่มีช่องให้เสียบครับ ช่วงนี้งบน้อยเลยว่าจะหาของราคาถูกเล่นไปก่อน

Comment

Working...
      X