Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอทีครับ ฟันธงกันไปเลย X-Fi Xtreme Music Audigy 2 ZS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แล้วชอบตัวไหนอ่ะครับ ใช้คู่กับลำดพงอะไรครับ

Comment

• ผมก็ตัดสินใจอยู่เหมือนกันคับ จะซื้อตัวไหนดี รอลุ้น

Comment

• ต้องได้ของก่อนครับว่าตัวไหนดีเดียวฟันธงเอง 555+ ของยังไม่ไมครับ อิอิ

Comment

• ตอนนี้ชอบ x-fi แล้วปรับดีๆ ลำโพงใช้ Creative Gigawork G500

Comment

• Originally posted by hack3rb43 View Post
            ตอนนี้ชอบ x-fi แล้วปรับดีๆ ลำโพงใช้ Creative Gigawork G500
            ว้าววว ลำโพงตัวนนั้ เท่าไหร่อ่ะครับ สงาสับห้องใหญ่ ใช้กับX-fi ตูมที่ประตูระเบิด 55+

Comment

• เฮ้อ อ่านแล้วก็ต้องร้องแบบนี้ครับ ผมอยากจะบอกว่า 2 ตัวนี้กินกันไม่ลงครับ
              อยู่ที่ว่าคุณจะใช้งานแบบไหน ไม่ต้องไปถามใครหลอกครับลองเองเลยครับ
              ดีกว่าไปถามคนอื่นเขา ตอนนี้ก็ 7 หน้าเข้าไปแล้ว 555
              แต่ว่าถ้าคิดไม่ออกหละัก็ผมแนะนำ Audigy 4 Pro ไปเลยครับ ดูหนังฟังเพลง
              เล่นเกมส์เหนือกว่าทั้ง 2 ตัวแน่นอน อันนี้เฟิร์ม + ฟันธงไปเลย กัดฟันเก็บเงินอีกนิดครับ

Comment

• ได้มาแล้วอย่าลืมรีวิว ให้ครบๆไปเลยคับไม่ว่าจะข้อดีข้อเสียไม่ต้องไปไว้หน้าใคร อิ อิ เพราะของเป็นของเราเอง วิจารณ์ให้สมบูรณ์แบบไปเลย จะได้เป็นประโยชน์กับคนอื่นๆที่กำลังจะซื้อ และเป็นแนวทางคับ ผม

Comment

• Originally posted by tugy View Post
                  เฮ้อ อ่านแล้วก็ต้องร้องแบบนี้ครับ ผมอยากจะบอกว่า 2 ตัวนี้กินกันไม่ลงครับ
                  อยู่ที่ว่าคุณจะใช้งานแบบไหน ไม่ต้องไปถามใครหลอกครับลองเองเลยครับ
                  ดีกว่าไปถามคนอื่นเขา ตอนนี้ก็ 7 หน้าเข้าไปแล้ว 555
                  แต่ว่าถ้าคิดไม่ออกหละัก็ผมแนะนำ Audigy 4 Pro ไปเลยครับ ดูหนังฟังเพลง
                  เล่นเกมส์เหนือกว่าทั้ง 2 ตัวแน่นอน อันนี้เฟิร์ม + ฟันธงไปเลย กัดฟันเก็บเงินอีกนิดครับ
                  เห็นเค้าว่ากันว่า audigy 4 เสียงสู้ x-fi ไม่ได้

Originally posted by crazyass View Post
                  ได้มาแล้วอย่าลืมรีวิว ให้ครบๆไปเลยคับไม่ว่าจะข้อดีข้อเสียไม่ต้องไปไว้หน้าใคร อิ อิ เพราะของเป็นของเราเอง วิจารณ์ให้สมบูรณ์แบบไปเลย จะได้เป็นประโยชน์กับคนอื่นๆที่กำลังจะซื้อ และเป็นแนวทางคับ ผม
                  ผมรีวิวไม่ได้ครับ กินกันไม่ลงจริงๆ ดีคนละแบบ แต่ถ้าเรื่องของdriver กับ ซอฟแวก็ยกให้ x-fiเค้า แต่เรื่องความใสก็ยังเป็น2zs

Comment

• Originally posted by losopeem View Post

เห็นเค้าว่ากันว่า audigy 4 เสียงสู้ x-fi ไม่ได้

ผมรีวิวไม่ได้ครับ กินกันไม่ลงจริงๆ ดีคนละแบบ แต่ถ้าเรื่องของdriver กับ ซอฟแวก็ยกให้ x-fiเค้า แต่เรื่องความใสก็ยังเป็น2zs
                    งั้นขอบรรยาย จุดเด่นของแต่ละรุ่นหน่อยคับ และแนวเสียงที่ได้ ขอละเอียดๆเลยก็ดีคับ อิ อิ

Comment

• Originally posted by crazyass View Post
                      งั้นขอบรรยาย จุดเด่นของแต่ละรุ่นหน่อยคับ และแนวเสียงที่ได้ ขอละเอียดๆเลยก็ดีคับ อิ อิ
                      บรรยายได้ตามสบายครัยผม ผมก็อยากทราบเหมือนกาน 555+

Comment

• Audigy4 Pro เสียงดีนะครับท่าน

Comment

• Originally posted by losopeem View Post
                          บรรยายได้ตามสบายครัยผม ผมก็อยากทราบเหมือนกาน 555+
                          ผมหมายถึงให้ท่านบรรยายอะคับ ผมกำลังศึกษาอยู่ ฮ่าๆ

Comment

• Originally posted by crazyass View Post
                            ผมหมายถึงให้ท่านบรรยายอะคับ ผมกำลังศึกษาอยู่ ฮ่าๆ
                            อ่านหน้าแรกเลยครับผม มีเพียบๆ อิอิ

Comment

อ่านหน้าแรกเลยครับผม มีเพียบๆ อิอิ
                              อยากเห็นท่านอธิบายมั่งอะ อิ อิ

Comment

• เอาไว้กลับมาจาก nz แล้วจะมาทำเล่นๆดูนะครับผม^^

Comment

Working...
                                X