Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อชุดHome theater มาต่อกับcomครับ ขอความคิดเห็นหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ ตอนนี้ก้อยังเก็บข้อมูล + เก็บตังเพิ่มงบไปเรื่อยๆครับ วันนี้ว่าจะไปโลลัส วังหินใกล้ๆ

ไปหาซื้อกระดาษแก้วใส มาทำแว่น3มิติ โหลดหนังเรื่อง Journey to the Center of the Earth3D BluRay

มาดูแต่ดันไม่มีแว่น ไปหาร้านขายเครื่องเขียนแถวในซอย ก้อดันไม่มี มีแต่กระดาษแก้วแบบสีขุ่นๆ

Comment

Originally posted by SuperToMMo View Post
      นั่นล่ะ หมายถึงนั่นล่ะครับ เพิ่มไปอีกนิดมันก็ได้ 7.1 เลยนะ
      พวกนี้มันดีมั้ยครับ คุน battlecruiser
      7.1 ถ้าห้องคุณ ไม่ใหญ่กว่า 5X8 แล้วล่ะก็ 5.1 ก็พอแล้ว หนังที่มา 7.1 แท้ๆไม่มีสักเรื่อง

Comment

ถ้าจะซื่้อ ซื้อพวก onkyo ht5105 ตามที่ท่าน battlecruiser แนะนำไว้ดีกว่า คับเพราะผมก็เล็งตัวนี้อยู่
        มันต่างกับ in the box ยังไงหรอ?

มันมี avr คับ ซึ้ง เราสามารถต่อสายไปให้ avr ตัวนี้ถอดรหัสแทน sound card ได้คับ มีตัวนี้ก็ ประหยัดค่้า sound card ไปในตัวด้วย

Comment

ขุดได้ไหมเนี่ย ย พอดีช้ำใจซื้อIn the boxมา มีอินพุตแค่ rca stereo ขาออกมีแค่hdmi กับสายลำโพงตัวมันเองเท่านั้น และที่สำคัญ ไม่รองรับ DTS และ รู้สึกไม่คุ้มค่าในระยะยาวอย่างยิ่ง

Comment

กระทู้เมื่อ 2 ปีที่แล้ว

Comment

refund ทันมั้ยครับ?

Comment

ไม่ทันละครับ ยอมรับชะตากรรม 55

Comment

in tho box ไม่ได้ใช้กับคอม ส่วนใหญ่เอาไว้ต่อกับทีวี เพื่อประหยัดเนื้อที่และเวลาสำหรับคนพื้นที่น้อย ถามว่าดีไหม ก็ดีบ้างแถมราคาไม่แพง แถมต่อง่ายเหมาะสำหรับคนที่ไม่ซีเรียสเรื่องเสียงมากนัก in the box บางตัวก็ดีนะ เสียงแยกออกมาได้ดี แต่คนที่จะเอา in the box นี่ไม่สมควรเป็นอย่างยิ่ง พอฟังได้แต่ก็ไม่ถึงกับเพราะ
                  ลองตัวนี้ดูสิ
                  http://www.sony.co.th/product/bdv-e370
                  ตัวเล็กแต่เสียงดีมาก ได้ 5 ดาว จากนิตสาร WHAT HIFI ด้วย เล่นแผ่นได้ทุกอย่าง เหมาะสำหรับ คนต้องการพื้นที่น้อยครับ

Comment

Working...
                  X