Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุ้มไหมครับแบบนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุ้มไหมครับแบบนี้

ถ้าผมจะซื้อxtream musicและใช้กับหูฟัง5.1แท้
    มันจะแสดงเสียงได้ต่างกว่า onbord+หูฟังsonyปลอม250 แบบเห็นได้ชัดเลยไหมครับ

ดีกว่าแบบคนละเรื่อง ก็เปลี่ยนซะขนาดนั้นถ้าคุณฟังไม่ต่างผมว่าคุณควรไปตววจหูคุณที่ร.พ.ได้แล้วหละคับ แต่จะชอบหรือไม่ชอบเสียงที่เปลี่ยนไปนั้นก็อีกเรื่องนึง แต่เสียงมันดีกว่าแน่นอน

ป.ล. หูฟังสเตอริโอเอาไปฟังเพลงจะเหมาะกว่า5.1นะคับ ถ้าดูหนัง+เล่นเกมส์Only ก็ 5.1 ไป แต่หูฟัง5.1ยังไงก็สู้ลำโพง5.1ไม่ได้อยู่ดี

Comment

แล้วถ้างบ3000+-500จะได้5.1ตัวไหนรึครับ
      อ่อ แล้วก็เปิดดังไม่ได้ด้วยอะครับติดห้องข้างๆเดี๋ยวโดนด่าอีก T T

Comment

แล้วอีกข้อครับถ้าในราคาระดับเดียวกัน หูฟัง5.1หรือลำโพง5.1ที่คุ้มกว่ากันครับ

Comment

Working...
        X