Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยได้หนูให้ 200 บาท DoBly-dts (ต้องการคนรู้จริง)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณ

Originally posted by natchan View Post
    ไม่ยากครับ
    ต้องลองบอกรายละเอียดมาว่า ใช้ program อะไร เครื่องอะไร ต่อช่องไหนอย่างไรครับผม

เพื่อนๆในนี้ ช่วยได้แน่นอน ส่วนเรื่องตัง ถ้าจะให้ผม ผม ขอ 20,000 เรย haha ล้อเล่นขำๆคับ

ps. driver ที่ลง ขออย่าลง ตัว modified นะครับ ให้ลง ตัว ปกติ ธรรมดาๆ
    แล้ว ใน program ก็เลือก spdif ไป
    ส่วนที่ avr ก็เลือกให้ ดู เท่านั้นก็ จบครับ

อ้อ ไปเลือก ที่ x fi ให้มันออก digital ด้วยนะ เอ๊ะ แต่ถ้ามี front คงไม่ต้อง ยุ่งไรมาก ถ้ามันมีแสงออกมาก็ได้เรย
    ขอบคุณครับได้แว้วครับ

Comment

Working...
    X