Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 3พัน ใช้ลำโพงไหนดีคับ 2.1 หรือ 5.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตอบยากแฮะ.... ถ้าชอบดูหนังจอใหญ่ๆ มีความสุขกะการฟังเสียงมันแยกเฟี๊ยวฟ้าว หละก็ 5.1 เลย ....

Comment

3พันนี่ได้5.1ที่เสียงค่อนข้างดีด้วยเหรอครับ

Comment

ฟังเพลง 2.1 ดูหนัง 5.1

อย่่าเอาเฟอรารี่ไปลุยสวน อย่าเอาแทร็กเตอร์ลงสนามแข่ง

Comment

ผมว่าเก็บตังอีกหน่อยซื้อ 2.1 ดีๆไปเลยดีกว่า 5.1 ต้องราคาหมื่นขึ้นจึงจะได้ของดีครับ

Comment

ถามตัวคุณเองดีที่สุดนะผมว่า

ดูหนัง เล่นเกมส์บ่อยๆ ก็ 5.1 ไปเลย

ฟังเพลงซะมาก 2.1 ก็พอแล้ว

เงิน x บาท ใช้ไปกับลำโพงน้อยตัวกว่าย่อมมีคุณภาพดีกว่า
            เงิน x บาท ใช้ไปกับลำโพงมากตัวกว่าย่อมมีคุณภาพด้อยกว่า

Comment

เก็บตังไว้กินหนม แล้วซื้อ หูฟังอันละ 40 บาท มาเสียบฟัง

(เวลาดูหนังชมพู มะต้องกลัวข้างนอกได้ยินด้วย) 5555

Comment

7.1 ไปเลย ทีเดียวจบ

Comment

โฮมไปเลยทีเดียวจบ 555

Comment

2.1 ก็พอหละผมว่า งบ เท่านั้น

Comment

2.1 ได้ลำโพงคุณภาพดีนะครับ
                      ผมใช้ altec vs2421

Comment

EACAN A200 5.1s ครับ ตัวนี้ต่อ 5.1 แล้วแปลงเป็น 2.1 ก็ได้ มี Remote
                        เสียงก็ใช่ย่อยครับ บางคนบอกว่าชอบเสียงตัวนี้มากกว่า X3 ครับ เบสตึ้บมาก
                        ถ้าดูหนัง , เล่นเกมส์จะเหมาะมากกว่าฟังเพลง อันนี้ผมยังไม่ลอง burn นะครับ
                        แต่ว่าถ้า burn ไปแล้วคงจะนิ่มลงกว่านี้ หรือปรับ option ของ software ให้เป็น
                        ฟังเพลงเบา ๆ ก็ช่วยได้เยอะเลยครับ

Comment

Working...
                        X