Announcement

Collapse
No announcement yet.

โอ้ Olivia ใยเธอช่างเสียงไพเราะเช่นนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by xreanover View Post
    แง่ว ผมก็ปล่อยอยู่นิครับ 2b = 2bbit
    อยู่หน้าไหนครับ ดูถึงหน้า500 ยังไม่เจอเลยครับ หมวดเพลง

Comment

Originally posted by sc View Post
      อยู่หน้าไหนครับ ดูถึงหน้า500 ยังไม่เจอเลยครับ หมวดเพลง
      id=135255
      ลองดู

Comment

ชอบมากๆเหมือนกันครับ แต่ว่าเสียงเธอตอนร้องสดไม่ดีเลย แบบทำเสียความรู้สึกไปเลยเพราะว่าร้องแบบในห้องอัดดีมากๆ ชอบสุดๆ

Comment

ใครปล่อย 2b เดี๋ยวคืนนี้เข้าไปดูดครับ

Comment

พิมพ์ Lossless กับ WAV ปุ๊ปก็เจอเลยครับ หุหุ

OLIVIA ในเว็ปมี 3 อัลบั้ม

ส่วนอัลบั้มที่ 4 ตามรูปครับ อิอิ
            Last edited by xreanover; 15 Aug 2008, 20:19:07.

Comment

ถ้าแจ่มขนาดนั้นเดี๋ยวไปลองสอยมาฟังกับ AKG คู่ใจละกันครับ

Comment

Originally posted by xreanover View Post
                พิมพ์ Lossless กับ WAV ปุ๊ปก็เจอเลยครับ หุหุ

OLIVIA ในเว็ปมี 3 อัลบั้ม

ส่วนอัลบั้มที่ 4 ตามรูปครับ อิอิ
                ได้แว้ว..ขอบคุณมากครับ
                Last edited by sc; 15 Aug 2008, 20:52:33.

Comment

Free With Ratio

Originally posted by battlecruiser View Post
                  ใคร want pm

Free With Ratio ท่านเรือแอบมาหลอกไห้ปั่นRatio ไห้ป่ะเนี้ย อิๆๆๆ

Comment

ถ้ารักกันจริง ชอบกันจริงๆ ช่วยกันซื้อผลงานของเธอกันเถอะ ทั้งศิลปินทั้งผู้ผลิตจะได้มีกำลังในการสร้างสรรค์ผลงานที่ดีๆให้พวกเราได้สร้องเสพกันต่อไป

Comment

ตามเก็บมั่งดีกว่า

Comment

เจอแต่2ชุดอะคับ Olivia Ong - A Girl Meets Bossa Nova 1-2
                        สยามบิท

Comment

ลองไปโหลดมาฟังดูแล้วครับ เป็นอย่างที่เจ้าของกระทู้ว่าจริง ๆ แนะนำเลย

Comment

วะวะวะว้าววว

Comment

ไม่มี 2bbit อ่ะ อดเลย เดี๋ยวต้องไปลองหาดู

ถ้าชอบสาวเสียงเพราะ(มาก) แนะนำ
                              Meav Ni Mhaolchatha

ตัวอย่างนิดหน่อย (ไม่เต็มเพลง ไม่ไฮควอลิตี้ ไม่ผิดกฏ มั้ง )
                              http://www.tempf.com/getfile.php?fil...pplication/zip

Comment

Working...
                              X