Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลเครื่องเสียงบ้านต่อคอม หรือ HTPC ก็แล้วแต่ท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอามั่ง..

ขอฝากลำโพงคอมตัวเล็กๆไปหน่อยครับ...

sound card : Asus xonar hdav 1.3 deluxe

Speaker : Sony BDV-E380 5.1 Blu-Ray ,True-HD, DTS-HD

ไม่ค่อยจะสวยเท่าไรงบหมดเลยได้แค่นี้
    Last edited by naruepol; 5 Feb 2012, 11:13:27.

Comment

• ^
      ^
      ^
      ^
      เสียงเป็นไงบ้างครับเวลาดูหนัง เสียงคู่หลังออกชัดไหม

Comment

• Originally posted by parkza14 View Post
        ^
        ^
        ^
        ^
        เสียงเป็นไงบ้างครับเวลาดูหนัง เสียงคู่หลังออกชัดไหม
        ออกชัดครับ ผมลองเล่นหนัง DTS-HD เรื่อง Clash of The Titans (2010) Blu-ray 3D 1080p dts-HDMA x264-ren ,Pirates of The Caribbean On Stranger Tides (2011) Blu-ray 3D 1080p dts-HD x264-ren ใช้โปรแกรม Splash PRO

ปล.DTS-HD เล่นไปเฉพาะ 5.1 เท่านั้น 7.1 หมดสิทธิ์

Comment

• จ๊ากกกก ทู้ตกไปหลายปียังมีคนขุดมันขึ้นมาจากหลุมอีกรึนี้ 555

ตอนนี้ผมกู่ไม่กลับแล้วครับ จากเริ่มแรกตั้งงบไว้แค่ 40k ตอนนี้เริ่มใกล้จะ 200k แล้ว

คาดว่าอีกไม่นานจะถึง 300kเป็นแน่แท้ - -*

Comment

• ขอลงมั้งนะครับ
            Attached Files

Comment

Working...
            X