Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชาว Xforce 5 รายงานตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by n@ty View Post
    ตอนผมไปเดินดูที่พันทิพพอผ่านร้านได้ยินเสียงเลยเข้าไปฟังชอบเลย

ฟังได้สักพักก็ไปเดินฟังตัวอื่นแล้วก็มาจบที่ตัวนี้

พอไปถามเรื่องน้ำหนัก 11 กิโล จะเอากลับบ้านยังไงนี้

แต่สุดท้ายก็ขนกลับมาจนถึงบ้านจนได้

ท่านใช้ลำโพงตัวไหนหรอ 1900
    Divoom xforce 3 ครับ น้อง จาก xforce 5 นะครับ (ตอนตัดสินใจซื้อ จะซื้อเจ้าxf5 นี่แหละครับ แต่เห็นตู้ซัฟมันแล้ว มันใหญ่โตมโหฬารครับ ห้องผมห้องเล็กครับ คิดว่าคงไม่เหมาะเลยได้เจ้า xf3 มาครับ)
    Last edited by issabella; 8 Aug 2008, 11:17:39.

Comment

น่าซื้อมาเปลี่ยนสายสัญญาณเหมือนกันแฮะ อิอิ

Comment

Originally posted by tongchuwit View Post
        น่าซื้อมาเปลี่ยนสายสัญญาณเหมือนกันแฮะ อิอิ
        เอาเลยครับท่าน

อิอิช่างยุ

Comment

อยู่เฉยๆ ไม่ได้ ตะกี้เดินหาลูกค้า ในพันทิพย์ ไปเจอเจ้า SB0060 Live 5.1 ตัวหนึ่งขายหน้าร้าน 500.- คนคุ้นหน้ากันจัดมา 300 .- รหัสนี้ไม่รู้เป็นไงบ้างครับใครเคยใช้บ้างเอ่ย เอามาเทสก่อนรองบเดือนหน้า พี่จะไปสู่ขอเจ้า Audigy 2Zs ^^

----------------------------------------------------------------------
          xp service pack 3 ดีจริงๆ ไม่ต้องลงไดรเวอร์ เจอเลย เอิ๊กๆ sb0060 ลองKx ตัวล่าสุด แหล่มเลยครับ(ที่ทำงานลำโพง 2.0 กะป๋อง ^^) เสียงดีผิดหูผิดตาครับ
          Last edited by issabella; 8 Aug 2008, 17:14:40.

Comment

ถ้าไม่สนเรื่องพลังเสียงนี่รุ่นน้อง xf5 ตัวไหนน่าสนใจบ้างครับ เน้นกรุ๊งกริ๊ง ฟังเพลงช้าๆเป็นหลัก กับเพลงพวกวัยรุ่นสมัยใหม่พวก rap k-popทั้งหลายอ่ะครับ เอาไปเปิดเบาๆ เปิดดังไม่ได้ เห็นxf5 ใหญ่จริงๆ

Comment

xf2 เลยครับ ลองฟังดู ฟังเพลงแนวใสๆ acustic เคลิ้มเลยครับ ตัวนี้เบสมันจะลอยๆ เสียงกลาง-สูง ชัดมากครับ แต่ถ้าเป็นตัว xf3 เบสมันจะลงลึกนุ่ม 2 ตัวนี้จะออกคนละแนวเลยครับ .................. สุดท้ายก็ตัองลองฟังดูครับ ทั้ง 2 ตัว แล้วท่านจะอยากทั้ง 2 มาครอบครอง ^^

Comment

ผมเอา xf5 มาฟัง pop jazz,music box,เพลงแนวใสๆ ฟังสบายครับ โอเคเลย

Comment

เปลี่ยนการ์ดเป็น sb0060 แหล่มเลยครับ เสียงชัดขึ้นเลย ^^ ช่วงนี้เกมส์ไม่ได้เล่นหนังไม่ได้ดู ฟังเพลง อย่าง เดียวเลย *0*

Comment

อยากด้ายยยยยยยยย!!!!!!!
                    ต้องรอหลังวันแม่แหนะกว่าจะสั่งของได้อะ
                    เพราะสั่งวันนี้ จ่ายเงินวันนี้ ส่งของไปขนส่งวันจันทร์ กว่าจะได้รับของก็ 13 โน้น แถมวันนี้ถามราคาก็ได้ 2750 เมื่อวานถามไปแค่ 2640 เอง ???

Comment

ตอนผมซื้อมันตั่ง 3100

แต่ก็ฟังจนคุ้มละครับ

Comment

บางร้านยังขาย 3000+ อยุ่เลครับ ตัวนี้ขาย ได้ ^^

Comment

Originally posted by FungFung View Post
                          ต้องรอหลังวันแม่แหนะกว่าจะสั่งของได้อะ
                          เพราะสั่งวันนี้ จ่ายเงินวันนี้ ส่งของไปขนส่งวันจันทร์ กว่าจะได้รับของก็ 13 โน้น แถมวันนี้ถามราคาก็ได้ 2750 เมื่อวานถามไปแค่ 2640 เอง ???
                          ซื้อที่ร้านไหนเหรอ กำลังหาซื้ออยู่ ขอบคุณ

Comment

Originally posted by FungFung View Post
                            อิอิ ใกล้ได้เข้าแก๊งค์เดียวกันแหล่ะเนอะ
                            Originally posted by n@ty View Post
                            ตอนผมซื้อมันตั่ง 3100

แต่ก็ฟังจนคุ้มละครับ
                            ราคาเท่ากะที่ผมสั่งมาเลย

Comment

Originally posted by breeze_234 View Post
                              ซื้อที่ร้านไหนเหรอ กำลังหาซื้ออยู่ ขอบคุณ
                              เหมือนกันอยากรู้ด้วย ถูกกว่า แถวตะวันนา 500+กว่าบาท น่าสนใจมากๆ

Comment

เราซื้อมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว 3100 บาท ชั้น 4 พันทิพ

อะไรตอนนี้เหลือ 26xx แล้วเหรอ โอ้!

Comment

Working...
                                X