Announcement

Collapse
No announcement yet.

เเนะ นำทีครับ ระหว่า X3 กะ Xfroce5

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by win1234win View Post
    ขอบคุนทุกท่านมากนะค้าบ
    เอ้า คาระวะ 1 จอกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    ใกล้เมายังท่าน ยกเอายกเอา

Comment

จขกท ลองไปฟังๆ ดูก่อนละครับ

อาจได้ของที่ตรงความต้องการมากกว่าความคิดเห็นในบอร์ดนี้ครับ

ส่วนตัวผมใช้ xf5 2.1 ครับ เพราะมันตอบความต้องการของผมได้

Comment

Originally posted by n@ty View Post
        จขกท ลองไปฟังๆ ดูก่อนละครับ

อาจได้ของที่ตรงความต้องการมากกว่าความคิดเห็นในบอร์ดนี้ครับ

ส่วนตัวผมใช้ xf5 2.1 ครับ เพราะมันตอบความต้องการของผมได้

เเทงยู เวรี่มั้ซ คับ
        เอ้า!!!! อีก 1 จอก!!!!!!
        เอ๊ะ.....เริ่ม ตึงๆชาๆที่หน้า เเละ

Comment

x force 5 เบสไม่เบาอ่ะครับ ลองซื่อมาใช้ดู หนักแน่นแข้งแรง (แต่ต้องใช้กับ soundcard นะครับ เคยใช้กับออนบอร์ด เบสหายเกลี้ยง คล้ายขับไม่ออก)

Comment

ขอบคุณครับ

แต่เมาเวลาทำงานนี้โดนไล่ออกนะท่าน

Comment

Originally posted by n@ty View Post
              ขอบคุณครับ

แต่เมาเวลาทำงานนี้โดนไล่ออกนะท่าน

!!!!!เฮือก!!!!!!!
              ไม่เป็นไรยังไม่ได้ทำงาน
              เอ้า!!!!! อีก 1 จอกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

Working...
              X